OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
nhh2811 nói:
Sắp lịch đi Cosboy ơi! nên tổ chức vào cuối T6 đầu T7 thì em mới tham gia được vì thằng cu nhà em năm nay thi lên lớp 6!
Nếu OK vào dịp đó thì đi kiểu gì em cũng xin theo !

cục gạch nói:
Kienvang nói:
Phương án của Cục gạch rất đáng để xem xét. Anh em ta sẽ vào hội tụ với các bác SG rồi ra Mũi Né, ăn chơi nhảy múa rồi về HN bằng SF! Bác tính giúp xem chi phí đi tàu HS: 1 ngựa và 2 người lớn, 2 trẻ em xem thế nào?
Em thấy thế cũng được mà, đang còn bóng bàn mà anh, anh đã đi xiên vịt 1 lần rùi nhiều kinh nghiệm bác xây cho bọn em 1 tour đi, rồi mọi người đóng góp ý kiến cho hoàn thiện! thời gian còn dài sắp xếp thế nào có nhiều anh em theo được mới vui!

thế thì bác chơi hẳn 1 phòng VIP đê.....

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Các bác cân nhắc thêm thời điểm. Nên vào tháng 7 hoặc 8 vì tháng 5-6, một số con em SFC member vẫn đang học hoặc thi.

Hạng B2
28/9/07
372
3
18
50
HN open
Kienvang nói:
Các bác cân nhắc thêm thời điểm. Nên vào tháng 7 hoặc 8 vì tháng 5-6, một số con em SFC member vẫn đang học hoặc thi.

Em đang ở trong hoàn cảnh này các bác ợ!!

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
Các bác SFC HN bóng bàn quyết định cái ngày ấy cho xong thì Anh Em SFC SG sẽ xắn tay áo chuẩn bị cho cuộc Đại Off là vừa.Em hồi hộp quá đi thôi.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
hunguyen123 nói:
Các bác SFC HN bóng bàn quyết định cái ngày ấy cho xong thì Anh Em SFC SG sẽ xắn tay áo chuẩn bị cho cuộc Đại Off là vừa.Em hồi hộp quá đi thôi.

Trên cơ sở ý kiến của phần đa anh em nòng cốt của SFC HN, bác Hunguyen cứ lên giúp kế hoạch đại off 3 miền vào đầu tháng 7/2009. Chương trình làm sao bắt đầu từ thứ 7 tuần này đến chủ nhật tuần sau!
Như tinh thần cuộc off năm ngoái, các bác SG ăn chơi chuyên nghiệp hơn sẽ chịu trách nhiệm tổ chức cho toàn bộ cuộc off chung này. SFC Hà Nội sẽ tự lo phần đi vào và đi ra (sau khi tách đoàn).

Chi hội phó SFC
Kienvang nói:
hunguyen123 nói:

Trên cơ sở ý kiến của phần đa anh em nòng cốt của SFC HN, bác Hunguyen cứ lên giúp kế hoạch đại off 3 miền vào đầu tháng 7/2009. Chương trình làm sao bắt đầu từ thứ 7 tuần này đến chủ nhật tuần sau!
Như tinh thần cuộc off năm ngoái, các bác SG ăn chơi chuyên nghiệp hơn sẽ chịu trách nhiệm tổ chức cho toàn bộ cuộc off chung này. SFC Hà Nội sẽ tự lo phần đi vào và đi ra (sau khi tách đoàn).

Bác Kiến nói đúng đấy , SFC HN chỉ lo đến Múi Né , còn từ Mũi Né trở đi ( đến khi chia tay ), tất cả các khâu tổ chức ăn ở các bác lo hộ bọn em chỉ việc móc bóp để các bác phang vào đầu bọn em thôi!

Em vẫn đề xuất là sẽ xuất là sẽ khởi hành vào ngày thứ 7 ( 4 tháng 7 ) sau đó sẽ hái hoa bắt bướm dự kiến đến đích Mũi Né như sau:

Đêm thư 7 ngủ nghỉ tại Đồng Hới

Đêm chủ Nhật Ngủ nghỉ tại Đà Nẵng

Đêm thứ hai Nghỉ tại Nha trang ( có thể ở Nha trang 1 đêm 2 ngày lấy sức )

Đêm thứ 3 .... ( Tính tiếp )

OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi
Ôi? sao im ắng thế nhỉ? máu lên nào các bác ơi! bác nào có kinh nghiệm thì xây giúp anh em tour đi nào!:D:D:D