Thảo Luật Chung Đại Phúc Phước Lộc

Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Ủa, cái trên hình là cầu kênh cây khô mà? . Kế bên trái nó có miếng đất lớn + cái xưởng nhỏ bên trong ấy. Lúc trước bên em bán miếng này, xong chủ ngừng.

Hạng C
18/7/11
753
1.256
93
Ủa, cái trên hình là cầu kênh cây khô mà? . Kế bên trái nó có miếng đất lớn + cái xưởng nhỏ bên trong ấy. Lúc trước bên em bán miếng này, xong chủ ngừng.

Đúng cầu kênh cây khô. Mà bác nói khởi công 8 năm trước nên em tường bác nhầm sang cầu kia !

Hạng B2
13/6/18
165
159
58
34
Nguyễn Duy Trinh, Quận 2
Bữa e mới chạy xuống khu này, thấy đường được trải nhựa nhin sạch đẹp, còn cái cầu cây khô thì tiến độ vẫn vây ko có gì thay đổi. Mà e không hiểu nó làm cầu mà gio chưa thấy làm đường dẫn thì sau này hợp long thì đi lại kiểu gì?

• Like
Reactions: Mason Hoang
Hạng C
16/9/16
515
442
68
30
Chắc đang đợi tiền thôi. Theo vị trí cây cầu thì đường đi lên của nó là đường Phạm Hùng kéo lên thành đường "Song hành QL 50" ấy. Đi vòng dưới chân cầu mặt bên kia thì xe tải đc, chứ container thì em ko rõ ...

Hạng C
18/7/11
753
1.256
93
Bữa e mới chạy xuống khu này, thấy đường được trải nhựa nhin sạch đẹp, còn cái cầu cây khô thì tiến độ vẫn vây ko có gì thay đổi. Mà e không hiểu nó làm cầu mà gio chưa thấy làm đường dẫn thì sau này hợp long thì đi lại kiểu gì?

đường dẫn làm sau. cầu đang thi công lại từ tháng 12. bài báo trên zing nói thế.