Hạng C
20/1/07
533
1
0
Ha Noi
RE: Daihatsu giới thiệu xe CityVan đời mới

Chào Bác Tuan,
Bác quả là độc đáo, Em mặc dù làm công ăn lương cho bản Hãng nhưng cũng chưa bao giờ được nhìn thấy chiếc xe của mình nó lại sinh động như vậy.
Em có một đề nghị với Bác như thế này không biết có ành hưởng đếnbản quyền sáng tác của Bác không. Bác gởi cho em một bản copy hai hình ảnh động này của Bác được không. No rất có ích đối với em đấy. Mong bác chấp nhận lời đề nghị này của em. Hôm nào ọp nai AE ta se hậu đãi nhau sau.
Ok chứ bác?

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Cảm ơn Bác vuhn2509 đã post hình này lên và xin phép bác,cho tôi được nhờ bác tuandq thẩm mỹ bộ mặt cái!

Cảm ơn bác Tuấn(tuandq)đã giúp không những chỉ chuyển thành avatar mà còn điều khiển xe chạy lùi được!

Đã có bản quyền avatar này,cấm mọi hình thức in,sao lại!:D:D:D

Last edited by a moderator:
Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
89.968
113

Trích đoạn: vnd_usd74

Chào Bác Tuan,
Bác quả là độc đáo, Em mặc dù làm công ăn lương cho bản Hãng nhưng cũng chưa bao giờ được nhìn thấy chiếc xe của mình nó lại sinh động như vậy.
Em có một đề nghị với Bác như thế này không biết có ành hưởng đếnbản quyền sáng tác của Bác không. Bác gởi cho em một bản copy hai hình ảnh động này của Bác được không. No rất có ích đối với em đấy. Mong bác chấp nhận lời đề nghị này của em. Hôm nào ọp nai AE ta se hậu đãi nhau sau.
Ok chứ bác?

Tui đâu có bản quyền gì vụ này đâu bác! Đây là tài sản chung của toàn thế giới mà bác! Bác muốn thì cứ dùng thôi. :D

Nhân tiện tui đưa lên đây mấy cái ảnh đã chỉnh chạy chậm lại và mấy cái có thể làm avatar.

Ảnh to

Daihatsu giới thiệu xe CityVan đời mới

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/3/05
109
0
0
64

Mấy cái chỉnh lại nhìn giống như bánh xe chạy ngược bác ạ

Hạng B2
11/3/05
126
0
0

Trích đoạn: Automatic

CÓ gì đâu bác Té, vui thôi mà...!:D
Mà bác Té mới post có 34 bài mà dám "đe" cả hàng tổng như bác Vuhn2509 là gan dạ lắm đó...!:D

Hi hì, thử vuốt râu hùm (Bé, rẻ, bổ) tí!

Mà chiếc xe thứ 2 tôi nom nó giống cabin xe Porter Huyndai, còn con đầu tiên o biết có giống Su hay Dai - Jumbo 1.3? Nó chạy nhanh qua nên không nhìn đuợc logo!

To bác tuandq:

Bác dùng chương trình xử lý ảnh gì đấy? Chương trình này tạo đuợc ảnh động không bác! Chỉ giáo cho E với!
Thank bác trước!

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
89.968
113

Trích đoạn: BlackHawk_SGVN
Mấy cái chỉnh lại nhìn giống như bánh xe chạy ngược bác ạ

Thì tui chỉnh cho nó chạy giật lùi mà bác! :D
Trích đoạn: HaNoiTe

To bác tuandq:

Bác dùng chương trình xử lý ảnh gì đấy? Chương trình này tạo đuợc ảnh động không bác! Chỉ giáo cho E với!
Thank bác trước!

Tui dùng Adobe ImageReady. Thằng này là đặc trị cho mấy vụ ảnh động này!

Hạng B2
26/2/05
191
19
18
SG

@ tuandq:
Bác phải sửa cả cái "Áo Bào" nữa chứ, chạy ngược cơ mà

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Chào Anh vnd_usd74: Anh co con ngựa Ô đẹp qúa như con Mustang của Ford: Nếu được xin chỉ cho link để tìm ra nó với. Cám ơn ngay bây giờ.

HVD
Hạng B1
13/1/06
69
1
0
HCM

Mấy bác đừng đùa nữa chứ.Rốt cục thì đâu là cityvan mới?

Hạng B2
9/2/07
145
13
18

tưỡng có xe mới để coi tham khảo ai dè bị mấy bác cho đi DAI giấy. hãng DAI dóng của là phải bao nhiêu chảng thấy mới mẻ gì hì ...hì