Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
hối hận có vẻ hơi muộn màng nhỉ, từ tận 1989 tới giờ mới thấy hối hận...!?!?
chẳng qua giờ ko ém được nữa.. lành chành bành ra... mới gập đầu xin lỗi...

Hạng B1
7/3/23
80
202
33
39
Trước giờ đang có cảm tình với Toy vì mang cross, camry, altis, raize bản mới về vn nhưng sau khi nhìn thấy vios cá vồ và daihatsu thì em xin phép oẳng luôn. Có lẽ mua Toy ko còn trong suy nghĩ của em nữa.
Sao bác không mua Toy toàn cầu như Altis, Camry. Mấy xe này sản xuất theo tiêu chuẩn thị trường ĐNA thì em nghĩ cũng dùng chung rất nhiều thứ với Toy Mỹ nên chất lượng cũng yên tâm.

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
21/12/14
2.202
7.913
123
Trước giờ đang có cảm tình với Toy vì mang cross, camry, altis, raize bản mới về vn nhưng sau khi nhìn thấy vios cá vồ và daihatsu thì em xin phép oẳng luôn. Có lẽ mua Toy ko còn trong suy nghĩ của em nữa.
Uầy mềnh thực dụng con nào tốt thì mua cần gì this that như mái con cam di altis nó ngon mà

Hạng D
9/1/15
2.584
3.878
113
40
chuyển qua suy nghĩ Toyhatsu hả Bác

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
24/2/20
4.489
7.418
113
37
Uầy mềnh thực dụng con nào tốt thì mua cần gì this that như mái con cam di altis nó ngon mà
Sao bác không mua Toy toàn cầu như Altis, Camry. Mấy xe này sản xuất theo tiêu chuẩn thị trường ĐNA thì em nghĩ cũng dùng chung rất nhiều thứ với Toy Mỹ nên chất lượng cũng yên tâm.
Em thì khoái đi gầm cao mà gầm cao Toy vn chẳng có con nào ra hồn (trừ LC300 ) và cũng chả có tiền mua.:)

Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Chú khôn thế, đang bàn tới những xe chất lượng kém ở VN, chú lại đi bênh vực và lái sang nhật.
Chú thử ngửi shit nhật xem nó thơm hay ko rồi báo cáo lại nhé
=)) tôi có bảo bọn Daihatsu chất lượng đâu. Mà chẳng qua chưa động đến đám Kia vs Hyundai thôi, chứ động đến chắc phá sản dẹp tiệm nhé.
Jap rụng mất thằng Daihatsu thì vẫn còn khối thương hiệu khác, chứ Kia hyundai mà rụng thì Oppa chắc sẽ bị Tàu nó thâu tóm thôi, có gì đâu mà tự hào =))

• Haha
Reactions: equus1912
Hạng D
23/1/16
1.872
1.182
113
Vắng mợ chợ vẫn đông thôi, mua xe Tàu mà đi cho nó đẳng cấp nhóe

Hạng C
22/3/16
973
9.054
93
=)) tôi có bảo bọn Daihatsu chất lượng đâu. Mà chẳng qua chưa động đến đám Kia vs Hyundai thôi, chứ động đến chắc phá sản dẹp tiệm nhé.
Jap rụng mất thằng Daihatsu thì vẫn còn khối thương hiệu khác, chứ Kia hyundai mà rụng thì Oppa chắc sẽ bị Tàu nó thâu tóm thôi, có gì đâu mà tự hào =))
Trưa nay chú ăn ngô ăn bắp chưa thế?
Toy ở Vn có mấy thương hiệu nhỉ?

Hạng D
26/11/15
1.321
968
113
31
vớ vẩn, đi đâu cũng gặp mấy thằng ngáo mang tôn vỏ vs túi khí ra chém như thật
kém an toàn thì người ta bảo, kém an toàn, có gì đâu mà bác lại nhột như thế