Hạng B2
18/3/08
134
28
28
Múc xong phải giao lưu BH cái nha Bác winstarvn

em tài mới nên cũng chưa dám chạy đi đâu nhiều, để em luyện tay lái cho cứng chút rùi sẽ lên BH giao lưu cùng các bác. sau này có gì không biết nhờ mấy bác chỉ giúp nha.

Hạng B2
18/3/08
134
28
28
chiếc này thấy rao lâu lắm rồi giờ mới đi được cơ à, không thích at chứ không thì em cũng rước em nó rồi.

Hạng D
27/5/09
1.162
266
83
Đà Nẵng
Con 90-91 bên trên theo e thấy bác đừng nên dây vào thì tốt hơn, dây vào thì có mà đuối với e đấy. Nội thất màu huyết dụ giống của e, nhưng độ chất thì bằng 1/10 thôi bác ạ. Chắp vá tùm lum,.. mặt dưỡng thì tè le..,ghế nỉ thì từa lưa.. . Điều này chứng tỏ e nó đã qua tay khá nhiều chủ hoặc giả chủ xe cày nó hơi bị khủng đấy bác ạ, nếu nội thất mà bị phá te tua thế này thì chắc hẳn dàn đồng và gầm bệ cũng chẳng khá hơn tẹo nào.
Bác nên kiếm con nào đã đc thuần phục qua tay mí nghiện trên diễn đàn, thà gía có cao hơn tý, nhưng a e đảm bảo bác chơi muốt mùa cũng còn khối kẻ chờ mong (với điều kiện bác fải chăm sóc e nó đúng mực)
Ví như e tiếc tiền, tưởng mua rẻ. Nhưng cuối cùng thì để cho e nó gọi là chạy sướng .. thì đến giờ cũng hơn 40chai nữa rồi bác ạ.
Đôi điều ném đá bác bỏ qua.. :D

Chỉnh sửa cuối: