Tập Lái
4/3/14
11
5
13
Ganeskoto nói:
papacon nói:
theo em thấy thì bác 4B chạy hơi nhanh, vào ngã tư nhưng ko thấy giảm tốc độ, bác 2B thì cố đấm ăn xôi ráng bon chen vào nên bị húc cũng đáng đời
Ko biết bác chủ chạy bao nhiêu, nhg xem lại clip bất kỳ cam hành trình nào luôn thấy có vẻ chạy nhanh.
Em chạy khoảng 30km/h lúc đi thẳng qua giao lộ tốc độ em đang dưới 15-20km/h ... xe máy không nhường mà định cúp đầu đi thẳng , em đang mất đà nên đạp chân ga thì thấy tình huống nguy hiểm , sau đó em dậm thằng liền mà vẩn không tránh đc

Hạng D
4/6/10
1.732
2.433
113
Tốc độ như vậy là không nhanh, do cái video không hiển thị tốc độ làm người xem cảm giác nhanh. Lỗi do thằng 2b chạy ẩu.

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Rồi cuối cùng sao? có chung 5Tr không? hay lôi hết bọn nó về một chổ ? :D

Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
Cuối cùng mấy chú xe ôm được ngủ trên CA Quận Phú Nhuận đến sáng hôm sau.

Tập Lái
13/2/14
10
0
18
37
uhm,chạy hơi nhanh thì phải,chắc do cũng gần 11h khuya nên ráng chạy về nhanh ko thui bà cả la , hì hì

Hạng D
16/2/12
1.288
27
48
43
salemboy nói:
Bác chủ cho luôn cái kết xem nó "hậu" như thế nào
Kết cục là 2 cụ già kia vào bệnh viện Nhi Đồng chửa, bác chủ lấy 5tr mời ACE GMFC đi nhạo

Hạng D
14/8/13
2.527
13.747
113
có bản full bên nầy http://www.otosaigon.com/forum/nho-cac-bac-nhan-xet-dum-tinh-huong-nay-ai-sai-CLIP-m8303949.aspx
Chuyện là đêm qua mình đi Vũng Tàu về ... tới SG thì khoảng 10h đêm . Tới giao lộ Nguyễn Phi Khanh - Võ Thị Sáu ... xe ô tô mình điều khiển đi thẳng đâm qua phía sau lưng chợ Tân Định , đã cẩn thận chạy từ từ thì 1 ông cụ chở một bà cụ trên chiếc utimo ... phi ầm ầm rồi cúp đầu xe mình để đi thẳng và không nhường ... vì trời tối và xe mới dán phim cách nhiệt , gặp thêm cái là 2 cụ rơi vào điểm mù nữa ,, thế là vừa phi lên thì có xảy ra va cham giữa hai xe ... mình thắng gấp đứng cả 4 bánh xe . 2 cụ té ra đường ... thằng xe ôm ngồi ngay ngả 4 phi ra ... chụp cái bóp tiền bà cụ rồi quay lưng đi ... làm sao qua mặt được cái thằng chuyên trị cái thể loại đó như mình , mình phi theo nó hỏi mầy lấy cái gì thế , nó chửi dm mầy rảnh quá mầy đụng người ta mầy ko lo ,, mình nói thế cái đm mầy muốn ngủ muỗi ở phường hay quận thì để tao giúp mầy , giờ có trả lại ko ,,, nó chửi lèm bèm rồi móc ra đưa lại , kiểm tra thì có đúng 100 ngàn đồng , quay lại 2 ông bà cụ thì chẳng ai bị làm sao , xe ô tô mình có một vết trầy , xe máy cũng trầy nhẹ , cụ ông trầy đầu gối , cụ bà hốt hoảng quá nên phải ngồi 1 tý ... sếp mình củng hết sức trãi lòng móc 500k đưa bồi thường thuốc men ... đả vậy mà không đồng ý quay lại ăn vạ ... đòi tận 5tr ..,ko thì đưa đi bệnh viện kiểm tra sức khỏe ... cuối cùng mình phải chở qua BV Gia Định ... cả hội nhà ông cụ kéo đên đòi mình bồi thường 5tr ... với lí do là bà cụ này là người giử trẻ ko có tiền , bị mịnh đụng nên phải nghĩ việc 2 tháng ... mình bảo cháu không có tiền . Lúc loay hoay xử lí tai nạn ai lên xe lấy của cháu cái bóp và gom sạch tiền cháu rồi ... thế là có 1 chú phi tới vung tay đánh mình ... mình đở xong lùi lại ... nói đợi cháu 5p cháu gọi người nhà đem tiền ra ... mình gọi cả hội hình sự quân Phú Nhuận ra ... gô hết cả hội đó về vì tội gây rồi trật tự
Chưa xét về vấn đề đúng sai ... mình củng nhiều lần bị người ta đụng hư xe , nhưng mà con người với nhau người ta xl mình rồi thì thôi , đc voi đòi tiên .... còn thằng xe ôm ... đúng bản chất hôi của ...
Sáng nay tìm lại đc cái bóp ... gia đình ông cụ đả đc thả ... giờ yêu cầu đi chụp não , chụp vú , chụp móng tay