Hạng D
12/12/03
2.829
3.739
113
Vietnam
Bác nào giới thiệu e chỗ coi lại dàn cd của em mợ 3 này..e cám ơn nhiều ạ

Hạng D
22/2/06
1.297
7.990
113
46
Sài Gòn
RE: Dàn CD của Madza 3 hok đọc được!!!

Bác ra khu Huỳnh Thúc Kháng mua 1 CD rửa mắt đọc về chùi thử xem. Xe em lau 1 lần là tốt ngay. Mấy đầu CD Maz 3, 6 rất kén đĩa nếu mắt đọc dơ

Hạng D
12/12/03
2.829
3.739
113
Vietnam

Cám ơn bác ạ.... theo bác...nếu nó tèo luôn..mình nên thay mắt đọc hay làm cái cd mới hay hơn nhỉ?

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas

Trích đoạn: Tuithichxehoi

Cám ơn bác ạ.... theo bác...nếu nó tèo luôn..mình nên thay mắt đọc hay làm cái cd mới hay hơn nhỉ?

Nếu nó tèo luôn thì mình tháo nguyên cục đó ra, lắp đầu DVD với màn hình vô . đẹp hơn :D

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Đúng là dàn CD của Maz3 rất hay dở chứng, hồi xưa em phơi nắng em nó cả ngày đến khi chui vô xe là nó k thèm đọc đĩa luôn, lấy CD ra cũng phải rất khó khăn (em k xài CD có dán nhãn giấy đâu nha ;)), mà lúc đó là xe cũng mới lấy có 2 tháng. Từ khi "thay ruột" cho em nó tại chỗ bác Phú thì k còn nỗi ám ảnh về âm thanh nữa :):D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: anacoda

Đúng là dàn CD của Maz3 rất hay dở chứng, hồi xưa em phơi nắng em nó cả ngày đến khi chui vô xe là nó k thèm đọc đĩa luôn, lấy CD ra cũng phải rất khó khăn (em k xài CD có dán nhãn giấy đâu nha ;)), mà lúc đó là xe cũng mới lấy có 2 tháng. Từ khi "thay ruột" cho em nó tại chỗ bác Phú thì k còn nỗi ám ảnh về âm thanh nữa :):D
Bác hên ghê, nhờ vậy mà có cái mới xài. Tui xui, cái đầu CD theo xe xài hoài không hư nên không có cơ hội đổi cái mới.:D

Hạng B2
28/8/04
331
0
0
viet nam
badabu.com

Lên phố Huế rẽ vô chợ giời mua cái đĩa lau mắt đọc ý bác đơn giản mà hiệu quả em vẫn thường hay làm thế bác ạ

Hạng B2
7/6/05
346
1
0
Visit Site

Em không biết xe các bác thế nào, chứ xem em xài 3 năm rưỡi dàn CD chẳng có vấn đề gì. Em chỉ xài đĩa chất lượng cao của TQ và đĩa chính hãng VN thôi

Hạng B2
9/2/07
125
1
16
www.huythuanmobile.com

Có thể ra khu An Dương Vương/Trần Bình Trọng lựa chọn đầu đọc cho xe ôtô cho chắc, cũng nhiều kiểu mà có thể lắp tại chỗ luôn. Ra HTK cũng phức tạp lắm các bác ợ. Đầu đọc CD theo xe thường...xịn nên phải dùng đĩa xịn, bây giờ đĩa lậu xài nhiều nên tốt nhất lắp đầu của mấy anh Tung-của cho đỡ kén đĩa.