Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi DÂN CHƠI SG ĐỘ XE NEW UPDATE FULL:LANCER

Tập Lái
11/7/05
48
0
0
dalat
Visit Site
RE: DÂN CHƠI SG ĐỘ XE P2:MITSUBISHI LANCER

ghế thể thao ngoài thời trang ra và dây an toàn của nó khác ghế thường thì nó còn đặc điểm gì nữa mà mắc vậy bác ??

Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn

Trích đoạn: huy Dalat

ghế thể thao ngoài thời trang ra và dây an toàn của nó khác ghế thường thì nó còn đặc điểm gì nữa mà mắc vậy bác ??
Khác ở chỗ là ngồi lâu không mỏi, với lại những lúc bác vào cua người ngồi không hề bị trượt, rất chắc.
Bằng chứng là năm kia em phi xe từ Sydney về Melbourne, 1000kms ngồi ghế Recaro không bị mỏi, mỗi lần xuống xe bẻ lưng không kêu rắc rắc như ngồi ghế thường. Đóng vỉa (nói là vỉa nhưng là đoạn vòng ở núi) 140 như trong phim cảm giác rất an toàn (đương nhiên 1 phần là nhờ ghế nhưng gầm thấp và giảm sóc cũng giúp xe vỉa chắc hơnm em nghĩ thế :))

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Vậy là bộ ghế 500 này zỏm rồi . Hôm trước E có chạy thử 30'( vì có việc gấp) E chưa thấy cảm giác như bác unik mô tả mà chỉ thấy toát mồ hôi thôi[&:][&:][&:]. cám ơn bác DAVE P nhé

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com

dàn âm thanh này chắc tốn bằng chiếc xe luôn rồi ... mà chỗ này độ xe cũng pro quá ta ..

[8|]

Tập Lái
11/7/05
48
0
0
dalat
Visit Site

Khác ở chỗ là ngồi lâu không mỏi, với lại những lúc bác vào cua người ngồi không hề bị trượt, rất chắc.
Bằng chứng là năm kia em phi xe từ Sydney về Melbourne, 1000kms ngồi ghế Recaro không bị mỏi, mỗi lần xuống xe bẻ lưng không kêu rắc rắc như ngồi ghế thường. Đóng vỉa (nói là vỉa nhưng là đoạn vòng ở núi) 140 như trong phim cảm giác rất an toàn (đương nhiên 1 phần là nhờ ghế nhưng gầm thấp và giảm sóc cũng giúp xe vỉa chắc hơnm em nghĩ thế )
là do no ôm lưng hơn loại ghế thường hở bác ?? còn về chất liệu làm ghế thì sao ??

Hạng B2
9/9/05
193
0
0
hn

Trích đoạn: huy Dalat
là do no ôm lưng hơn loại ghế thường hở bác ?? còn về chất liệu làm ghế thì sao ??

Vâng bác ngồi vào nó ôm, lưng, mông, vừa khít luôn (em không biết các bác béo, to thì có khít đc không).
Chất liệu thì tùy. Có loại hoàn toàn nỉ, có loại hoàn toàn da.
Như xe em thì chỗ ngồi + sau lưng thì bằng nỉ (khác với nỉ của các xe thường, em không biết tả kiểu gì)
còn đâu là bằng da lộn:

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Mấy chiếc này nó tháo tapi cửa, ghế sau, nội thất nó quăng đi hết, nhìn bên trong chỉ có mấy cái đồng hồ thôi. Nhưng nó chạy ghê hồn qúa. tiếng pô của nó gầm rú ghê quá, nhưng mà nghe kích thích dữ lắm các bác à. Ước gì mình cũng có sân chơi như vậy nhỉ. OS=Oto-Sport được không?

Đây là cuộc đua xe Street Racing nhân lễ độc lập của sin tháng 8 vừa rồi đó các bác, đủ các dân xe chơi ở Thái lan, Mã lai, Sin đó. Hy vọng sắp tới sẽ có VN nữa, nhưng ko biết khi nào thôi phải không các bác.

Last edited by a moderator:
Hạng D
28/11/03
4.207
48
48
53

bác HP là người trong hình à?

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

Đúng đó, để ra mắt các bác trong này luôn, em không có bằnng lái, chạy xe mỗi lần gặp C/A là hơi wíu đó. Các bác nhớ mặt em mà nhận người quen nếuu em lỡ va quẹt các bác nhé.

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

@Bác HP sao không đi làm bằng lái Đi bác( Bác đổi được mà ). Mà trong hình nhìn bác Đẹp trai quá hỉ:D:D:D. E máu cái SUBARU trong ảnh của Bác quá . À E thấy chỗ bác có cái Pờ Giô 405 màu xanh phải không , bác định là và đã làm gì với E nó rồi , Có gì hay cho AE thỉnh giáo với. Bye bác nhé.
Ủa mà sao bác qha-vn có cái hình cuối cùng vậy ? E có thấy bác HP post ở đâu đâu .. hì hì E nhìu chịn quá phải không bác

Last edited by a moderator: