Tập Lái
3/5/08
19
0
0
RE: Dân chơi xe - Mở rộng tầm mắt

Hôm mình đi Tây ninh, có anh D-Max cũng lắp dàn này bật nhạc oang oang, trẻ con chạy sau cứ tưởng kẹo kéo cứ đòi mua mới chết chứ, thật tức cười!!!He he

Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

Chỉ.......bồ kết mỗi em Hummer trắng.
còn lại không tính.
em ghét cái kiểu độ xe kiểu ......da đen này.
Rim, lốp đâu có phải là cứ càng lớn là càng đẹp.
Lớn nhưng phải cân xứng với tổng thể của toàn bộ con xe thì ok. Chứ chơi kiểu này chẳng khác gì lấy con Matiz hay con Nano Tata ma quất rim 22''.
Âm thanh cũng thế. Có bác nào nói là lắp vô tội vạ, công suất....không tin nổi như thế là nghe hay hơn, phê hơn giàn tiêu chuẩn của Mark Lewinson 17 loa trên LS600h không ???
Em nói có gì không phải mong các bác bỏ qua.

Hạng C
9/7/07
576
107
43
Ho Chi Minh City

Bác ss với VN làm gì . Khi nào XXX ở VN ko bắt mấy lỗi vớ vẩn & Giá xe down xuống thi VN ắt sẽ có thôi

Hạng B1
24/5/04
89
0
0
Vietnam

em kết nhất con xe đen mà có 3 chân ấy . nhìn đẹp vãi

Hạng B2
21/12/06
430
0
16
www.myspace.com

Amen bác GTi nói chí lí quá, độ xe đâu phải dồn tiền vô là được, độ mang lại thẫm mĩ toàn diện cho xe mới là độ xe

nhưng mà em kết con pick up big foot đó, em khoái xe cao, đi offroad sướng vãi, chứ mấy chiếc Hummer, Xcalade v.v..toàn là 4x4 mà chơi crome wheel đố mẹ thằng nào dám đi lội suối băng rừng - mất hết đặc trưng của 4x4

Con H2 trắng với con Fj ở dưới nó độ clean quá, nhưng vậy mới đẹp

Trích đoạn: Golf_GT1

Chỉ.......bồ kết mỗi em Hummer trắng.
còn lại không tính.
em ghét cái kiểu độ xe kiểu ......da đen này.
Rim, lốp đâu có phải là cứ càng lớn là càng đẹp.
Lớn nhưng phải cân xứng với tổng thể của toàn bộ con xe thì ok. Chứ chơi kiểu này chẳng khác gì lấy con Matiz hay con Nano Tata ma quất rim 22''.
Âm thanh cũng thế. Có bác nào nói là lắp vô tội vạ, công suất....không tin nổi như thế là nghe hay hơn, phê hơn giàn tiêu chuẩn của Mark Lewinson 17 loa trên LS600h không ???
Em nói có gì không phải mong các bác bỏ qua.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
6/2/08
37
0
0

nhìn con hummer h6 độ đầu RR chuối quá hehe, bôi bác ko chịu đc