Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Tình hình là em mới mua cuộn keo 3M,đang ship về.Chuẩn bị đi dán xe thành màu trắng.Các bác ơi ở đâu nhận dáng đẹp và giá cả thế nào ah?Thanks các bác trước nha.

Hạng B1
26/5/14
94
26
28
34
Tình hình là em mới mua cuộn keo 3M,đang ship về.Chuẩn bị đi dán xe thành màu trắng.Các bác ơi ở đâu nhận dáng đẹp và giá cả thế nào ah?Thanks các bác trước nha.
chào bác,
phải bác nói sớm em tư vấn sơn đổi màu xe cho bác.không cần phải sả màu sơn theo xe mình,sử dụng sơn đổi màu đến khi nào không thích thì tháo ra sơn lại màu khác.
Bây giờ bác đã mua keo về rồi thì em đành chịu, không thể giúp gì được cho bác rồi.

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
chào bác,
phải bác nói sớm em tư vấn sơn đổi màu xe cho bác.không cần phải sả màu sơn theo xe mình,sử dụng sơn đổi màu đến khi nào không thích thì tháo ra sơn lại màu khác.
Bây giờ bác đã mua keo về rồi thì em đành chịu, không thể giúp gì được cho bác rồi.
Sơn chỉ có sơn nhám ko sơn bóng được nên em mới ko sơn đó bác.Chứ cái vụ đó thì em biết.

• Like
Reactions: Phukienoto111
Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
chào bác,
Sơn plasticdip ba bữa đi rửa xe là tróc hả bác?

Hạng B1
26/5/14
94
26
28
34
Sơn plasticdip ba bữa đi rửa xe là tróc hả bác?
khong dau bac...khi lam ben trung tam son tong cong 6 lop nen dau de gi bong troc bac ma neu bac lo ngai viec bong troc thi co bao hanh cho bac ma...neu tuan thu qui cach su dung ma co van de gi thi ben trung tam bao hanh cho bac thui.

Hạng B2
9/8/07
396
1.322
93
Bác Dương hổng bán xe nữa hả, cò lái ép quá bực mình đổi màu xe? :)