Hạng B2
TH7128 nói:
Góc cao bên tài...trước sau đều thế...dán góc này anh em đi trước hoặc sau đều dễ nhận ra...Cách đây 2 hôm có gặp 1 bác đi Sonata trắng bên cầu Ông Lãnh phía Q4...đi trước đá Signal mãi chả thấy bác ấy chào lại...hehe
Bác ấy đang mãi lo nhìn đường, xe 2b , biển báo ,kẻ vạch , v.v...... nên ko thấy bác signal , thường thì E chỉ hay quan sát ở chổ bãi đậu xe xem có cái xe nào dán logo OS mà tới gặp để 8 và mời ly cà phê , chứ chào hỏi trên đường bây giờ ngán lắm bác ơi....

Hạng C
20/7/10
522
6
0
47
dán logo chồng lên giấy đăng kiểm ( vừa hiếm vừa lạ )
làm oled dòng otosaigon.com xẹt xẹt ban ngày/đêm cho lạ và hiếm ạh !

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
6/12/09
556
1
0
Thành phố Hồ chí Minh
klvt nói:
Logo thì em dán trên kính lái bên phụ vì dán bên tài gạt mưa trúng dứt cái logo hoài
Trước đây em có đề nghị logo các bác cho lựa chọn cắt ngược để dán từ trong kính như phiếu kiểm định xe, vừa không bị gạt nước chém, vứa bảo vệ em nó tốt hơn.
Em hien nay dán ngược từ trong luôn, để bác nào đi trước nhìn kiếng hậu là thấy thuận ngay như xe EMERANCY vậy !

Hạng B1
16/1/11
92
1
0
Em đang tự đì zai 1 logo LADY IN CAR với logo OS chung 1 decal luôn !

mà có Ai trả tiền quảng cáo không ta ???

• Like
Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
Logo thì em dán trên kính lái bên phụ vì dán bên tài gạt mưa trúng dứt cái logo hoài
e cũng như bác đây, dán bên tài trúng gạt mưa, chưa bít dán ntn, chả nhẽ dán logo ngay giữa kính lái thì kì

Hạng B2
23/7/12
204
237
43
48
Xe mình 7c, dòng chữ dán sát mép trên kính tài (để tránh gạt nước), logo in kính sau bên phụ.
Mai chộp hềnh up cho các bác oánh giá :).

• Like
Hạng B2
19/8/13
139
173
43
GV, HCM
Em đôi khi thấy có mấy xe dán số điện thoại dạng decal lên kính sau. Em thấy cái này cũng hay, đơn giản, hiệu quả hơn là cái vụ làm cái tờ A4 để trong kính trc khi đậu xe như "Cảm ơn vì đã làm phiền, gọi 0909xxxx để gặp tài xế".

số decal này chắc là phải dán bên trong, chứ dán ngoài rửa xe vài lần nó tróc mất. Mà dán bên trong thì số chắc là phải in ngược. Mấy bác có biết chỗ nào bán mấy cái số decal in ngược đó ko chỉ em mua với?

Hạng B2
7/7/17
160
77
28
dán logo chồng lên giấy đăng kiểm ( vừa hiếm vừa lạ )
làm oled dòng otosaigon.com xẹt xẹt ban ngày/đêm cho lạ và hiếm ạh !
Dán kiểu này thì một tháng nhận được bao nhiêu tiền quảng cáo vậy bác ? :D:D:D

• Like