Hạng B2
13/8/15
175
37
28
Dân nằm vùng chờ giảm giá/Pajero sport all new giảm tới 180tr
Trong này có bác nào đang nằm vùng như em không ạ? Chưa có xe và đang gom gạo để tìm hiểu xe thích hợp rồi đón vợ hai về.
Nói dễ hiểu là em đã nằm vùng ở hội các anh đi Ford everest, Fortuner & cả các anh Pajero sì port của mình. Tìm hiểu thấy phân khúc này để nói về bền bỉ và êm ái + offroad (vì gia đình hay về quê) thì thấy em Pajero sport là ổn nhất, nên em mạnh dạn xin 1 số ý kiến & kinh nghiệm của các thớt trong này về em nó.
Sáng nay còn đọc được tin dòng All new giảm hẳn 180tr nữa , các bác cho em xin ý kiến luôn, liệu có đến tay mình được giảm không :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
13/8/15
217
35
38
Mọi người cứ lăn tăn về giá chứ em thấy chẳng gì bằng an toàn của gđ, gì thì gì bác nào lái xe chả biết xe Nhật cái an toàn cũng khác hẳn ấy

• Like
Reactions: Hieu escape
Hạng B2
13/8/15
175
37
28
Mọi người cứ lăn tăn về giá chứ em thấy chẳng gì bằng an toàn của gđ, gì thì gì bác nào lái xe chả biết xe Nhật cái an toàn cũng khác hẳn ấy
Bác đang đi bản nào đấy a?

Hạng C
26/3/11
506
463
63
vẫn chưa nghe thông tin gì của PS dầu 2.4 mivec ?? Trong khi Fortuner đã bắt đầu cho đặt cọc máy dầu AT rồi

• Like
Reactions: dyldn39
Hạng B2
13/8/15
175
37
28
vẫn chưa nghe thông tin gì của PS dầu 2.4 mivec ?? Trong khi Fortuner đã bắt đầu cho đặt cọc máy dầu AT rồi
Bác có thấy là đợt này anh Mít anh ấy đã mạnh tay dữ dội rồi không? chắc phải từ từ mới có giá ưu đãi của các bản khác nữa

Hạng C
26/3/11
506
463
63
Bác có thấy là đợt này anh Mít anh ấy đã mạnh tay dữ dội rồi không? chắc phải từ từ mới có giá ưu đãi của các bản khác nữa
Bác chắc ko rành về xe, cái e nói là mit vẫn chưa đưa bản máy dầu mivec về vn, chứ ko phải nói về ưu đãi