Hạng B1
17/10/11
84
12
8
View attachment 1752700 Tình hình là em mới mua xe Mitsubishi Jolie, xe có dán cách nhiệt 2 bên hông và hậu, phần kiếng trước thì không có. Do xe chủ trước dán đã lâu nên bong tróc em thấy khó chịu nên xé né luôn, giờ nóng kinh khủng luôn các bác.
Em muốn các bác tư vấn cho em:
1. Dán phim loại gì?
2. Dán ở đâu
3. Thiệt hại khoảng bao nhiêu.
Em đội ơn các bác.

P/s: cho em đẩy em nó lên để chào các bác cái. Em xóa tên công ty vì em chỉ muốn cho em nó chào các bác chứ không phải công ty.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: truong195
1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Nóng chủ yếu vào phần trước và nó mắc nhất, còn xung quanh rẻ nên không cần quan tâm lắm. Bác có thể gọi các chổ dán kính gần công ty đến dán.
Còn nếu dán toàn bộ đúng thì không dưới 10 triệu và phải chổ uy tín.
Xe công ty, nên bác phải hỏi ngân sách thế nào đã. Chúc mừng bác đã "mò" đến đây và mong bác thường xuyên vào chia sẻ cũng như trao đổi về các sự cố của xe Bác.

• Like
Reactions: tamao
Hạng B1
17/10/11
84
12
8
Dạ, sở trường em thích mò. Em đội ơn bác.

1/4/07
21.988
16.722
113
0913168658
Dạ, sở trường em thích mò. Em đội ơn bác.
Chiếc xe Rush mới phải dán cách nhiệt rồi mới bán ra thị trường, bác biết nó ảnh hưởng như thế nào.
Xe Jolie giowd nhiều người có kinh nghiệm, bác hỏi, đỡ mất thời gian.

• Like
Reactions: tamao
Quan tâm phim cách nhiệt 3M chính hãng, anh tham khảo gói dán phối hợp:​
Kính lái siêu cấp CR60, mã phim cao nhất của 3M dành cho kính lái hiện tại. Chỉ số cản tia hồng ngoại lên đến 97%, cách nhiệt rất tốt. Đặc biệt chỉ số chống lóa 32%, phù hợp với tình trạng nắng gắt của SG và cũng giảm lóa tốt với các tình huống pha đèn ngược chiều buổi đêm.​
Dán phim cách nhiệt cho Mitsubishi Jolie - Em nóng phỏng tay luôn
Mã phim cao cấp CS35 cho kính sườn trước, không quá tối để đảm bảo nhìn kính chiếu hậu ngoài mà không phải khoét lỗ, mất thẩm mỹ.​
Mã phim cao cấp đậm màu hơn_CS20 dán cho kính sườn sau và kính lưng, đảm bảo tiêu chí bên ngoài không nhìn thấy rõ bên trong.​
Bên em có máy test hồng ngoại của 3M, tiện đường anh ghé test cụ thể:​
Gói dán phối hợp này được khách hàng chọn nhiều nhất, cân đối tốt giữa 3 tiêu chí:​
  1. Khả năng cách nhiệt tốt của kính lái.​
  2. Tính thẩm mỹ cho dàn kính sườn và kính sau.​
  3. Giá cả hợp lý cho gói phim 3M chính hãng, bảo hành điện tử 3MVN (khách có thể kiểm tra online, đối chiếu thông tin trên web 3MVN), thời hạn bảo hành 10 năm.​
Anh tham khảo thêm TẠI ĐÂY ạh​