Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
bữa em gặp con inonig 6 ngoài đường-nhìn đẹp bà cố. mà chắc do mới quá nên hiếm ghê,toàn bọn tesla. mà mấy thằng bạn mua xe điện xong giờ thằng nào cũng oải. nói chung xe điện chưa thể thay xe xăng được.còn 1 chặng đường dài lắm
xe điện hiện tại là chiếc xe thứ 2 để trải nghiệm công nghệ thì ok chứ mình thấy chưa thay thế xe nhiên liệu được ít ra là với hạ tầng ở VN. 5 năm sau may ra. Nếu dc chọn hiện tại mình sẽ chọn xe hybird

• Like
Reactions: win98_cd125
Hạng C
25/10/20
760
905
93
Hồ Chí Minh
www.shopee.vn
bữa em gặp con inonig 6 ngoài đường-nhìn đẹp bà cố. mà chắc do mới quá nên hiếm ghê,toàn bọn tesla. mà mấy thằng bạn mua xe điện xong giờ thằng nào cũng oải. nói chung xe điện chưa thể thay xe xăng được.còn 1 chặng đường dài lắm
Chuẩn. Nhưng mấy thanh niên lỡ mua rồi cũng ráng phải khen chứ ai đi chê đồ của mình =]]

• Like
Reactions: win98_cd125
Hạng F
22/7/13
8.977
40.270
113
Đi đâu đi, làm gì làm cũng phải quay về nơi có nhiều người thông thái mà bán.
Cả 11 nc ĐNA này có chỗ nào tiêu dùng thông thái đâu :D

Hạng C
25/5/11
921
610
93
Ngoại thất đẹp, nội thất nhìn không quen
Đã lái thử, rất OK, sau khi lái xong không muốn lái xe xăng cùng phân khúc

Gyu confirmed
Tập Lái
6/12/20
13
88
13
38
Có chia sẽ lộ trình ko ta? Hay lúc lên kế hoạch, lộ trình phải ưu tiên cân nhắc nhìu đến vị trí trạm sạc, thời gian sạc, khó mà thong thả thưởng thức danh lam thắng cảnh, món ngon vật lạ được

Hạng B1
9/12/15
68
233
33
TP.HCM
Có chia sẽ lộ trình ko ta? Hay lúc lên kế hoạch, lộ trình phải ưu tiên cân nhắc nhìu đến vị trí trạm sạc, thời gian sạc, khó mà thong thả thưởng thức danh lam thắng cảnh, món ngon vật lạ được
Anh nghĩ đi vin nó phủ trạm 64 tỉnh thành mà còn thiếu lên thiếu xuống,thằng này nó có trạm sạc thì hiểu là ko có time đi thưởng ngoạn rồi