Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
đang dùng santafe 17, thấy vẫn cứng lắm.. vẫn đẹp lắm, e thích santafe,, có tiền thứ cứ gle, or volvo thôi.. vì glc giá cao hơn nhưng ngồi ko thoải mái lắm, ngồi thua santafe nhiều..
Sao bác ko thử Palisade? Nhìn ẻm cũng rất ngầu và chất. :)

Hạng C
22/3/16
973
9.028
93
Đội marketing Huyndai thua đội a Vê rồi, việc gì phải mang xe ra khoe, mang lòng yêu nước ra chém vừa rẻ lại vừa hoành

Hạng C
5/1/07
971
386
63
53
em chạy SantaFe mới 1 chặng Hn - Huế, thừa nhận bất tiện là đi mưa bùn lầy nó bắn, chạy đêm bị giảm ánh sáng khá nhiều, tuy nhiên vẫn same same mấy con xe cỏ, đành chui xuống lấy khăn giấy với nước lau đi vậy. Có lẽ kĩ sư của Hyun k tính được VN bụi bẩn đến thế, em sang Nhật họ sạch đến mức mặt lốp xe còn sạch hơn mặt mình ở VN :(
E đi san 2015 đèn fa cao mà còn có chức năng rửa đèn chẳng lẻ san 2019 đèn để thấp mà ko có chức năng rửa đèn hả bác?

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
E đi san 2015 đèn fa cao mà còn có chức năng rửa đèn chẳng lẻ san 2019 đèn để thấp mà ko có chức năng rửa đèn hả bác?
xu thế mới mà bác, X7 7 tỏi còn ko có :(

Hạng B2
2/9/17
173
83
28
Giá Civic thì Bác phải so với Tucson chứ :D :D

Em chỉ mon men con Civic 1.8 bản E hoặc mua xe chạy lướt thôi bác ạ! Chứ em mê bản RS lắm mà ko đủ lúa mua mới. Em mê kiểu dáng con Civic gen 10 lắm. Nhưng em nghĩ đến Kona là vì nó gầm cao hơn xíu chở gia đình đi xa tiện hơn và thoải mái hơn. Vì em cũng đã có vợ và F1 được 1 tuổi rồi. :D:D

em chạy SantaFe mới 1 chặng Hn - Huế, thừa nhận bất tiện là đi mưa bùn lầy nó bắn, chạy đêm bị giảm ánh sáng khá nhiều, tuy nhiên vẫn same same mấy con xe cỏ, đành chui xuống lấy khăn giấy với nước lau đi vậy. Có lẽ kĩ sư của Hyun k tính được VN bụi bẩn đến thế, em sang Nhật họ sạch đến mức mặt lốp xe còn sạch hơn mặt mình ở VN [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:([/BCOLOR]

Em chưa chạy lần nào những cũng tưởng tượng ra cảnh mưa gió sình lầy nó bắn lên. Nhưng nếu so với mấy xe sedan gầm thấp ko có rửa đèn thì em nghĩ chắc cũng như nhau cả thôi bác nhĩ! Với còn tùy vào cung đường mình đi nữa! ;);)

Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
Đâu có nhập chính hãng đâu bác, nhập ngoài thì chắc giá cũng cao
Uh nhỉ nhưng E thấy có vài chiếc chạy rồi và Hyundai Thành Công cũng đã nhập về chạy rồi, chắc năm sau sẽ có ẻm ở VN. :)