Hạng C
23/2/13
807
414
63
Sau này tới đăng kiểm luôn môtô xe máy,xe đạp điện,,,,Các cán bộ nhà ta ngồi phòng lạnh sợ dân ta chạy ngoài nắng cảm lạnh,,,,thương vậy còn đòi gì nữa....hihihi.....

Hạng B1
11/4/17
50
133
33
48
Xe em nhỏ, định lắp thêm cái này để đồ khi đi chơi mà khi đọc về luật lại thấy.....run sợ quá. Chắc bỏ ý tưởng lắp thêm cho đỡ đau đầu các bác hỉ :( :( :(View attachment 1667506
Bác ở sài gòn thì vô trạm lạc long quân q11 xét, có hình chụp baga mui trong đăng kiểm luôn, mình đã làm 4 năm nay, lúc nào đi tỉnh cũng có 2 va li trên mui, đi bình thường từ sài gòn ,nha trang, đà lạt, nhiều nhất là vũng tàu

• Like
Reactions: NCD79
Tập Lái
Bác ở sài gòn thì vô trạm lạc long quân q11 xét, có hình chụp baga mui trong đăng kiểm luôn, mình đã làm 4 năm nay, lúc nào đi tỉnh cũng có 2 va li trên mui, đi bình thường từ sài gòn ,nha trang, đà lạt, nhiều nhất là vũng tàu
Thank kiu bác, để em thử ghé qua đó xem bên đấy họ có ok ko chứ em hay xét ở Kinh Dương Vương

Tập Lái
29/10/17
2
0
1
35
Đang chờ trả lời từ Cục Đăng kiểm vụ baga mui - Đã có trả lời trang 13

Bác cho mình hỏi là nếu lắp baga như trong hình thì ra trạm lạc long quân Q11 đăng kiểm được phải không ạ, hay phải như trong hình dưới ạ

Đang chờ trả lời từ Cục Đăng kiểm vụ baga mui - Đã có trả lời trang 13