Hạng C
28/4/09
792
821
93
Ngon, đá cốp có PnP ko bác ? Loa center bao nhiêu ? Điểm mù có phải cắt dây gì ko ? Bác cho em xin chút thông tin nha, tháng sau em lượm bản L.

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Ngon, đá cốp có PnP ko bác ? Loa center bao nhiêu ? Điểm mù có phải cắt dây gì ko ? Bác cho em xin chút thông tin nha, tháng sau em lượm bản L.
Đồ e mày mò nhập thì toàn plug&play a ạ! Hem có đấu trích bất cứ sợi dây dzin nào cả, tất cả đều qua jack chuyển và hộp xử lý có cầu chì bảo vệ cả. :p
CRV18-19 chạy Canbus, đấu quanh ko ổn đâu.:D
Bộ BSM cho CRV thì e ko có hình thực tế! Có clip đèn led chạy như audi thôi, a coi đỡ nhé

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Bộ đá cốp e đây, chie cắm jak chuyển!
P/s: bộ này e đi qua hộp xử lý, nó khác bộ rẻ $ ngoài chợ đấu chế chỗ:
1. Khi xe ở số P, có mở on-acc hay nổ máy nó vẫn đá được cốp.
2. Khi xe vào số N-R-D-S thì nó ngắt ra không cho đá cốp (vì an toàn, và vì nếu đi đường gặp gờ hoặc cục đá cốp có thể mở) "*"
* Bộ ngoài chợ họ ko làm đc cái này, họ buột phải đấu 1 con relay vào Acc để khi xe vào acc-on- hay nổ máy thì ko cho sensor đá cốp hoạt động.
Ưu điểm là theo như xe dzin, chạy qua kết nối Can, ko bị lỗi và không mất bảo hành nhà máy.
Bộ đầy đủ
Đang dự kiến lên HUD và cảnh báo điểm mù trên gương cho CRV 2018 bản L không cắt dây.

Đang dự kiến lên HUD và cảnh báo điểm mù trên gương cho CRV 2018 bản L không cắt dây.

Attachments

Hạng D
29/6/15
4.922
15.787
113
39
Gắn loa center này tiếng bass có lên không bác. Tiếng bass crv yếu quá. Giá bộ này bao lắp nhiu bác? mình ở SG. thanks
1.600k e gắn bữa h toàn mấy a nghe nhạc vàng, nhạc bolero ko nên chưa có test bass nó ra mần thao! Nhưng cái này gắn lẹ, 5 tháo vào cắm jack plug&play nên bác cứ nghe thử! Ưng thì gắn lên bác nhé.

Hạng B1
31/12/07
99
38
18
1.600k e gắn bữa h toàn mấy a nghe nhạc vàng, nhạc bolero ko nên chưa có test bass nó ra mần thao! Nhưng cái này gắn lẹ, 5 tháo vào cắm jack plug&play nên bác cứ nghe thử! Ưng thì gắn lên bác nhé.
Bác cho xin địa chỉ ah