Hạng B1
Admin, mod OS hôm nay đang ở Dalat đó, bác thấy xe Lux SA 51G màu đỏ, lại gặp các cô mod xinh đẹp hỏi là có :), phải không mod @Nguyễn Sen
Đùa thôi chứ tôi về Saigon rồi, cuối tuần bác ở đâu tôi mang tới (còn dư đúng 1 bộ đầy đủ). Hoặc là gặp ở buổi offline TĐTL sáng CN ?
Dạ em ở ngay Metro Quận 2 bác.

Hạng B1
Admin, mod OS hôm nay đang ở Dalat đó, bác thấy xe Lux SA 51G màu đỏ, lại gặp các cô mod xinh đẹp hỏi là có :), phải không mod @Nguyễn Sen
Đùa thôi chứ tôi về Saigon rồi, cuối tuần bác ở đâu tôi mang tới (còn dư đúng 1 bộ đầy đủ). Hoặc là gặp ở buổi offline TĐTL sáng CN ?
Cám ơn bác Six đã tài trợ bộ logo OS và đã nhiệt tình ship tận giường.

• Love
Reactions: Nguyễn Sen
Hạng B2
12/12/17
135
266
114
www.otosaigon.com
E đăng ký cả năm nay. Chả thấy đâu nhỉ
Dạ chào Bác. Rất xin lỗi bác vì vấn đề này. Do số lượng đăng ký quá lớn nên chắc trong quá trình lên danh sách bị sót đấy ạ. Bên em đang chuẩn bị cho lần đăng ký tiếp theo, lần này sẽ ưu tiên bác nhé.
Cảm ơn bác!

Hạng B2
2/2/13
293
702
93
Dạ chào Bác. Rất xin lỗi bác vì vấn đề này. Do số lượng đăng ký quá lớn nên chắc trong quá trình lên danh sách bị sót đấy ạ. Bên em đang chuẩn bị cho lần đăng ký tiếp theo, lần này sẽ ưu tiên bác nhé.
Cảm ơn bác!
E gửi lại địa chỉ và số điện thoại cho Bác nhé.

• Like
Hạng B2
18/10/13
238
87
28
HCM
Cảm ơn bác!

Khi nào có đợt mới bác ới giúp em ạ, em cũng xin đăng ký 1 cặp logo ạ. Cảm ơn bác!

• Like
Tập Lái
27/1/14
13
6
3
42
Đăng ký luôn
Biển số 51H 715.56
Tâm 0975709709
124/1 quốc lộ 1a phường thạnh xuân quận 12 tphcm