Hạng C
28/8/16
560
365
63
Cà Vẹt anh ghi màu "Dơ" mà??? Lần sau Anh cứ trét sình lên xe cho thiệt Dơ rồi đi đăng kiểm là đậu thôi. Thân!
Đúng đó bác. Cavet ghi mà cũng ....sai. Ẩu thật !

• Haha
Reactions: Osin
Hạng C
28/8/16
560
365
63
sai là đúng rồi, làm quái gì có màu DỎ
Đời 2016 chỉ có 1 màu đỏ này bác. Chắc có 1 màu đỏ cam nên ghi vào cavet là đỏ luôn. Các đời sau nhiều màu đỏ lắm.

Hạng C
28/8/16
560
365
63
Cậu chủ tus có bằng chứng hay có thể đưa thông tin của trung tâm lên dc ko? Cá nhân mềnh thì ko nghĩ giờ này còn trung tâm đk nào còn làm kiểu này vì văn bản hướng dẫn về các trường hợp này đã có...?
Thôi bác. Em chỉ đưa ra để anh em chú ý và có hướng giải quyết khi sự việc xảy ra. Giờ mà khui thêm 1 trung tâm nữa thì anh em kẹt xe chết hết :)

Hạng C
28/8/16
560
365
63
Mấy a chửi là mấy a đi xe mới , xin tiền obg mua xe hoặc bố vợ
đến khi thất thế chạy xe cũ rồi mới biết căng đk thì cực ntn
ha ha ha ... em chạy từ xe mới mua tới giờ và giờ thấy cực rồi đó bác :)

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
2/5/16
1.931
1.877
143
Ecosport 2016 chỉ có màu đỏ cam này bác ơi. Các màu này là của đời sau. Xe em không có màu nào trong các xe trên hình này.
Con xe mà bác đưa lên là hình quảng cáo của Ford, chính xác là màu đỏ sao hỏa theo cách gọi của hãng, còn hình chụp con xe thật ngoài đời của bác đâu?

Hạng F
29/10/16
11.698
23.051
113
Pháp
Em thì không biết ...kiểm màu để làm gì, theo nguyên tắc xe của mình có thể màu nào theo ý của mình, nếu có mất thì báo cho cảnh sát để tìm. Nhất là các xe ả rập ...dè màu nầy, xe màu khác (vì đụng tìm ở nghĩa địa ráp vào)

Nhưng trên giấy tờ xe, ngoại trừ tên tuổi, địa chỉ, bản số xe thì phải có những gi liên quan trực tiếp với xe

Hiệu/loại/đời thí dụ Honda Civic Sedan
Code VIN / Trọng tải nhiều nhất có thể / trọng tải xe trống /trọng tải xe khi đầy
Code ô nhiểm / CO2 thải ra / phân khối / mã lực / nhiên liệu / số người trong xe nhiều nhất
vòng tua máy / độ ồn dB / Ngày kiểm định kế tiếp / giá tiền trã ....
Và số đăng ký ở bộ giao thông (kiểu như passport)

Xe nầy khai màu gì đây các bác

Làm em nhớ câu chuyện dân gian con dơi nửa chim ....nửa thú có vú

Hạng D
20/2/12
1.958
2.758
113
Để khi về VN có lẽ là lại để ....màu : Tắc kè :):):) là hợp lý nhất
Không có xứ nào mà kiểm định .... màu cả ....
Kỹ thuật đổi màu này mà đem về VN làm là đắt khách đó anh.

• Haha
Reactions: Osin