Hạng C
18/7/06
925
179
43
Trái đất
otosaigon.com
Những thứ bác nói đều chuẩn... Thay mâm em cũng rất muốn nhưng lên mâm zin AMG 18" thì nặng tiền quá bác ạ (xe trước em cũng đã chạy 18" chỉ đi trong phố mà vừa ồn vừa xóc, được khoản hình thức đẹp mắt).
Em cũng đang kiếm bộ đèn LED chính hãng Carlsson, mỗi tội giá hơi chát. Mà muốn lắp được cũng phải đục khoét 1 tý.
Cũng lang thang trên mạng suốt nhưng chưa thấy bác sĩ Viện mắt Saigon KHACTRUNG cho ra sản phẩm nào về LED cho C W204.

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34
bác ở sg hay hn ? Trong sg nhiều bro ở OS làm daylight led lắm,cũng chả đục khoét j mấy đâu

Hạng C
18/7/06
925
179
43
Trái đất
otosaigon.com
Đây là VIN: RLMGF5EX8AV003024 bác ạ, xe em C300 amg. Em muốn mua cái bảng điều khiển đó vì nó có nút Sport, rồi em mua bộ sprintbooster chế vào nút Sport đó. Còn hiện tại như bác biết C300 chỉ có nút Rèm điện sau và nút Tắt cảm biến tiến lùi thôi.
Túm lại nhờ bác Dr Joe check hộ em cái part number của bảng điều khiển ( dưới đầu CD) có các nút "Sấy ghế...Sport....Rèm điện....Cảm biến tiến lùi...Eco....Sấy ghế" . Tất cả có 6 nút để em về sẽ độ hết các tính năng linh tinh vào các nút đó theo ý em, mà không phải lắp công tắc ngoài rất xấu. Hi vọng bác hiểu ý em. Cám ơn bác trước!

Hạng B2
9/10/07
326
0
16
53
lovebmw nói:
Em đang kiếm món này cho xe của em. Tìm hoài trên internet không ra part number của nó để đặt hàng. Quan trọng là phải có tất cả các nút như trên hình vẽ. Cám ơn các bác!

có phải cái này không bác, nếu đúng thì pm cho em em mua dùm cho
Đang kiếm món này bác nào biết chỉ em....

Hạng C
18/7/06
925
179
43
Trái đất
otosaigon.com
Sao em không PM cho bác được nhỉ?
Nó đúng là cái em cần nhưng vẫn thiếu mây nút ở giữa. Em muốn kiếm cái có đầy đủ các nút như cái hình em post ở trang đầu. Bác kiếm được thì cho em xin cái giá. Cám ơn bác đã giúp đỡ!!!!

Hạng C
12/1/11
799
523
93
45
TP HCM
www.facebook.com
mình còn 1 cái cho merc E ... để ngày mai mày chụp hình cho bác xem... hình như là có TC 4 nút có thể bấm được ... Có thề dùng mấy nút đó gắn qua Cclass.