Hạng C
14/4/07
727
1.166
93
Cái trạm đăng kiểm ở BH khó kg thể tưởng. Xe em đăng kiểm ở Hồng Hà mất 2 xi qua em đejp. Nhưng khi dán tem vào nhận giấy đk thì có nội dung sai nên em phải huỷ hồ sơ và trở về trạm đk ban đầu đe làm lại, vậy mà về tới trạm này nó bắt em lộn tới 3 vòng toàn là lổi gì đaau kg đasng sửa. Cuối cùng nhét túi 5xi vì ơr đaay kg cho bỏ trong gạt tàng thuốc, đến lần thứ 4 nhân viên chạy xe ra giúp và nói xe a phải cho thêm. Em đưa thêm 2 xị nưa tưởng là êm, vậy mà một nhân viên khác còn sai em đi mua giúp máy gói thuốc lá. Mịa tức kg chịu đc.

Hạng C
18/1/11
509
786
93
Đúng là chỉ có tình yêu Pre vô hạn mới chịu đựng nổi sự hành hạ này
Khó không phải là vấn đề,vô lý mới là vấn đề lớn.
cùng một sự việc,thằng thì cho qua,thằng thì bắt lại,không biết đâu mà lần.

Cái trạm đăng kiểm ở BH khó kg thể tưởng. Xe em đăng kiểm ở Hồng Hà mất 2 xi qua em đejp. Nhưng khi dán tem vào nhận giấy đk thì có nội dung sai nên em phải huỷ hồ sơ và trở về trạm đk ban đầu đe làm lại, vậy mà về tới trạm này nó bắt em lộn tới 3 vòng toàn là lổi gì đaau kg đasng sửa. Cuối cùng nhét túi 5xi vì ơr đaay kg cho bỏ trong gạt tàng thuốc, đến lần thứ 4 nhân viên chạy xe ra giúp và nói xe a phải cho thêm. Em đưa thêm 2 xị nưa tưởng là êm, vậy mà một nhân viên khác còn sai em đi mua giúp máy gói thuốc lá. Mịa tức kg chịu đc.

Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Em thường đem lên PP nhờ đăng kiểm dùm ! Gọn lẹ lắm bác Lexus ui !

Hạng F
13/9/07
6.539
2.783
113
otosaigon.com
Đúng là chỉ có tình yêu Pre vô hạn mới chịu đựng nổi sự hành hạ này
Khó không phải là vấn đề,vô lý mới là vấn đề lớn.
cùng một sự việc,thằng thì cho qua,thằng thì bắt lại,không biết đâu mà lần.

Khi ngta còn là bạn gái, mấy cái lỗi chút chút mình xem như ko thấy. Khi đã là của nhau thì cũng cái lỗi chút chút như ngày xưa đó nhưng ta lại nhăn mặt.

Uhm! . . . không biết đâu mà lần?!

Hạng B1
9/1/14
69
33
18
TP.HCM
Xe em DK ở Lạc Long Quân gần Đầm Sen trong bến xe bus ấy chỉ rớt trên xe 2 xị là xong.nhưng ở chỗ này thì phải đăng ký số thứ tự trước thì phải.Thân