Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
hoahauhoangvu nói:
hehehe vu nay mới quá z ta? E chạy xe được 10 năm rùi mới nghe vụ này à! Thường là đổi măm thì đương nhiên phải thay vỏ luon chứ! xxx này chăc sáng tới giờ thèm cf mà hết zeng rùi! hehehe

Cottbus nói:
hoahauhoangvu nói:
hehehe vu nay mới quá z ta? E chạy xe được 10 năm rùi mới nghe vụ này à! Thường là đổi măm thì đương nhiên phải thay vỏ luon chứ! xxx này chăc sáng tới giờ thèm cf mà hết zeng rùi! hehehe

Bác chạy xe 10 năm nhưng bác chưa gặp đồng chí siêu nhân này ạ!

cartier M3 nói:
Ý thằng XXX này nó định cho Ỉa mà kg cho đái ý mà. Tổ cha nó bắt chẹt dân
. Sổ kiểm định 325 của e nó có ghi rõ, mâm 16, 17, 18 đàng hoàng mà, tương đương 205, 215, 225..

Mấy bác này .... "chỉ ưa theo đóm ăn tàn " :mad::mad::mad:

Các bác vào đây http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?high=&m=1816749&mpage=4#1831505 đọc thêm thì sẽ rõ "cụ tỉ câu chiện" .

Cái trình ... của chủ cũ ........ lẫn chủ thớt đều ... "hơi ngắn" ....... (sorry! E rằng là khó lọt lỗ tai nhưng sự thực là thế đấy !) ....... nên .... chắc còn nộp phạt vạ dài dài nếu không chịu sửa chữa lại .

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Vâng , em biết em ngắn nên nghiêm túc tiếp thu , em trình bày từ đầu rồi mà
Em chỉ mới gom đủ tiền mua xe dc 1 tháng thôi chứ ko phải tao nhã như bác . Bác chạy xe chục năm nay rồi em so thế nào được ạ

mợ tài nói:
không ngờ các bác hội BIM vui tính thế... lâu nay cứ tưởng ai đi BIM cũng đạo mạo nghiêm trang như bác quansgvn hay lãng tử phớt đời như bác haichien cả... :)
đúng là BIM có vẻ nam tính và hình như hơi khó lái với phụ nữ (hay là chỉ khó với mợ tài vì cái ghế...) nên tìm được bác gái đi BIM chắc hơi bị hiếm nhỉ... chúc các bác sau sinh nhật os sẽ gặp và kết nạp được thật nhiều member nữ trẻ trung cho chi hội của mình ...

Bề trên mắng em ngắn thì em phải chịu thôi , đây là lĩnh vực mới mẻ em vừa tham gia mà .