Hạng B1
7/7/09
61
3
6
đăng kiểm thì đâu có lòi ra hết bệnh,chỉ là những bệnh ngoài da thôi

Tập Lái
2/3/14
20
1
3
các bác ơi,3 bữa nay là em đau đầu vụ đăng kiểm luôn...xe em là xe tải 1,1 tấn...sau 1 ngày chờ dài cổ mà không nộp được hồ sơ,đến hôm qua nộp được vào đăng kiểm ở gần cầu vượt sóng thần,thì xe bị lỗi 2 điểm là trọng lượng bt vượt 450kg.( do em làm lại sàn thùng xe bằng tấm thép dày ),lỗi thứ 2 là thành thùng xe có chỗ bị rỉ xét...
sáng sớm nay em lại chạy ra trạm đăng kiểm ở quốc lộ 1,gần ngã 4 vườn lài...hì hục cả buổi mà ko xét được..chỗ đó bắt quay về trạm đã xét hôm trước..
bây giờ mà cải tạo lại thùng xe như ban đầu chắc chết em quá...hàng hóa ứ đọng mấy ngày rồi.
các bác có cao kiến gì thì giúp em với...cảm ơn các bác nhiều nhiều...

Hạng F
3/10/10
7.379
3.126
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
rubbertrees nói:
có bác nào có cao kiến gì không ạ,giúp em một tay với!
Hì! Chịu thôi rồi! Không wen ông nào đăng kiểm hết trơn...!
...
Nói chơi chứ gọi em (Tâm - 0903 696 393), lấy phone của 2 ông đăng kiểm ở trạm gần Sóng Thần. Coi có đỡ hơn không!

Hạng C
24/3/04
594
881
93
56
Biên Hòa - Vietnam
iteamo nói:
thanh_truong nói:
Em đăng kiểm ở quận 7 bác ơi. 20 ổ x 5000. Mọi chuyện êm ru. Vậy là 30/4 em đua nha trang thoải mái luôn.
Sẵn mấy bác cho em hỏi mình đi nha trang nên đi đường nào tốt ạh. Gần 2 năm rồi em mới đi lại. Em khởi hành 2h sáng
30/4 này em cũng đi Nha Trang rồi vòng về Đà Lạt bằng vợ già của em. Em định đi đường Bà Rịa, vì hôm trước em đi Phan Thiết, đoạn Biên Hòa đông xe, đi rất chậm. Nhất là 30/4, chắc kẹt xe luôn. Nếu có dịp xin giao lưu với bác ở Nha Trang

Đoạn qua Biên Hoà khai trương tuyến đường tránh rồi nha bác , từ SG chạy tới ngã 3 Vtau theo QL51 khoảng 2km quẹo trái qua vòng xoay lớn chạy thẳng là ra QL1 gần đường vào Giang điền không còn cảnh kẹt xe BH, hố nai nữa nha mấy bác

Tập Lái
2/3/14
20
1
3
em cảm ơn bác tamtany đã nhiệt tình giúp em ạ..nhưng hôm qua vẫn không được bác ạ.chiều em quyết định mang xe về sửa,hì hục đến 9h tối mới xong.sáng nay em mang đi xét lại thì được rồi các bác ạ...vất vả gần cả tuần mới xong,oải thiệt luôn.