Status
Không mở trả lời sau này.
msg confirmed
Núp Lùm
6/3/11
1.624
18
38
Re:Thớt đăng ký áo đồng phục OSFI

Còn áo size S không Bravia ơi?:)

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.935
113

msg nói:
Còn áo size S không Bravia ơi?:)
Còn nè! Thứ 7 tuần này cầm đi cho

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48

mợ Hạnh ơi...em chưa lấy áo thì còn lấy được ko mợ???

Hạng D
24/10/10
3.410
13.630
113

anh_sai_lam nói:

Bác chịu khó ra ộp với anh em 1 bữa là lấy được áo ngay hihi
Thời gian vừa qua bên showroom 138 Khánh Hội có sữa chữa nhỏ với lại nhiều việc quá nên em không nhờ bên ấy giao áo nữa, em gửi bác Bravia hết rồi, hay là bác PM địa chỉ của bác rồi em nhờ bác Goldbell chuyển phát nhanh bằng dịch vụ cty bác í qua cho bác nhé. Hôm nay em nhờ gửi giùm 2 cái áo của chị Hi.Arch rồi nè, hihi

Hạng D
25/9/09
1.359
27
48
52
Q2, TpHCM

Anh cũng có ra ộp
Cũng đăng ký mà sao chưa có áo vậy Mèo

Hanh.Pham nói:
anh_sai_lam nói:

Thời gian vừa qua bên showroom 138 Khánh Hội có sữa chữa nhỏ với lại nhiều việc quá nên em không nhờ bên ấy giao áo nữa, em gửi bác Bravia hết rồi, hay là bác PM địa chỉ của bác rồi em nhờ bác Goldbell chuyển phát nhanh bằng dịch vụ cty bác í qua cho bác nhé. Hôm nay em nhờ gửi giùm 2 cái áo của chị Hi.Arch rồi nè, hihi

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48

Hanh.Pham nói:
anh_sai_lam nói:

cám ơn mợ nhiều!
tại em uống yếu 1 chai là say ko biết lối về...... (có ai đưa về thì đỡ, đi về 1 mình ko dám.....), ra các bác nhà mình bóp chết nên em ngại ko dám ra off ạ!.........em sẽ cố gắng .....
Nếu được mợ nhờ gởi giúp mình đến
Thanks mợ nhiều......

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/10/10
3.410
13.630
113

@ bác Lug: em đã đá banh sang cho bác Bravia ròi mà, bác nện bác tivi kia đi, sao cứ lôi em ra réo mãi thế huhu... nhột quá
@ bác anh_sai_lam: em save thông tin rồi, bác edit đi hihi, sau này PM cho em thôi đừng khai báo trên này nhé. Hiện giờ bác bravia đang giữ áo, để em nhờ bác ấy gửi áo qua cho bác Goldbell cho nhân viên chuyển phát tận nơi giùm em. Chắc bác chờ vài ngày khi nào bác Bravia rảnh chạy ngang qua chỗ bác Goldbell thì mới gửi áo được ạ.
@ bác Goldbell: phiền bác một lần nữa vụ gửi áo này nhé, hic hic !! Em cảm ơn bác nhiều nhiều.

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48

thanks mợ Hạnh...phiền mợ quá....có gì sẽ mời mợ 1 ly chè sau cảm ơn!

Status
Không mở trả lời sau này.