Hạng D
13/9/09
3.006
10.477
113
52
Em đăng ký roài. Hy vọng được gặp các bác đúng hẹn.

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
khunglongmap nói:
mới chạy được coá 4000 km ... có cần phải chỉnh k bác chủ ?
Đúng nhất là trước khi giao xe cho bác bên bán hàng phải kiểm tra , cân chỉnh rồi ...Nhưng ở VN xe ra khỏi cont thế nào giao khách như thế nên em nghĩ nếu có thời gian bác ghé qua kiểm tra .

Tập Lái
10/8/11
43
0
6
12
Tp.HCM
Thế cho em đăng ký luôn, xe BS: 56S-3449 (đỏ), được sáng thứ 7 thì tốt bác ạ!
Tks bác nhé,

Hyundai_Bến Thành nói:
congchua129 nói:
Xe đã đến hạn bảo dưỡng 10.000 km, sẵn đến tham gia ch. trình này bên HBT có làm luôn cho em ko bác hay phải về HTP?
Bác cho em thông tin để đăng ký luôn cho bác nhé hoặc bác gọi vào Hotline:0909 622 788 đặt hẹn nhé. Welcome congchua129!:)

Hạng B1
29/10/11
74
10
8
manhodessa nói:
khunglongmap nói:
mới chạy được coá 4000 km ... có cần phải chỉnh k bác chủ ?
Đúng nhất là trước khi giao xe cho bác bên bán hàng phải kiểm tra , cân chỉnh rồi ...Nhưng ở VN xe ra khỏi cont thế nào giao khách như thế nên em nghĩ nếu có thời gian bác ghé qua kiểm tra .

Cảm ơn bác ... em sẽ sắp xếp tranh thủ ghé qua ..

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
itmanvn nói:
em đang cân chỉnh nè, ở đây có cái máy cafe G7 em bấm nút cafe sữa, 1 lát sau có 1 cô gái đem ra cho em luôn :D
Thế trên người em gái có cái nút gì ấn cái ra sữa luôn ko bác
Em được cô em gái của Hyundai Bến thành gọi nhắc sắp bảo dưỡng , đưa cho số đường dây nóng . Tưởng số của ẻm hóa ra đường dây nóng của Hyudai BH

Hạng D
manhodessa nói:
itmanvn nói:
em đang cân chỉnh nè, ở đây có cái máy cafe G7 em bấm nút cafe sữa, 1 lát sau có 1 cô gái đem ra cho em luôn :D
Thế trên người em gái có cái nút gì ấn cái ra sữa luôn ko bác
Em được cô em gái của Hyundai Bến thành gọi nhắc sắp bảo dưỡng , đưa cho số đường dây nóng . Tưởng số của ẻm hóa ra đường dây nóng của Hyudai BH
Chỉnh xong thấy vô lăng nhẹ nhàng hơn hẳn các bác ợ :D Còn em gái kia em ko dám bấm :)