Hạng C
5/1/07
971
386
63
53
Hôm qua đoàn SFC đã test tưng bừng trên đường thử làm mấy bạn kĩ thuật viên xãi ra quần luôn! he he
Vãi gì đâu bạn, kỷ thuật ngồi bên phụ đạp thắng như xe tập lái thì chỉ có em chạy thử mới vãi thôi ah! Đạp ga mà xe vẫn ko tăng tốc khi tua máy lên 5000 cả xe xăng và dầu. Đươngf thử thì quá ngắn chưa cảm nhận đc j đã xuống xe!

23/10/06
14.638
5.121
113
Vãi gì đâu bạn, kỷ thuật ngồi bên phụ đạp thắng như xe tập lái thì chỉ có em chạy thử mới vãi thôi ah! Đạp ga mà xe vẫn ko tăng tốc khi tua máy lên 5000 cả xe xăng và dầu. Đươngf thử thì quá ngắn chưa cảm nhận đc j đã xuống xe!

bọn em lên xe chả ai đạp thắng phụ! :p

Hạng B2
26/10/09
245
311
63
bọn em lên xe chả ai đạp thắng phụ! :p
Mình lên thử, cố đạp và nhồi ga coi đáp ứng máy như thế nào (đang test mà). Ai ngờ chú KT kế bên nhấp thắng phụ . Nói thật em hơi gà nên không nghĩ có thắng phụ, nên hay buột miệng nói sao máy xe kỳ kỳ sao đó, không ổn định. Cha kỹ thuật ngồi kế bên vẫn chả nói tiếng nào thanh minh. Khi dừng xe, trước khi xuống mình mới hỏi thẳng, sao thắng xe có vấn đề hay sao đó, thì ổng mới nói em có sử dụng thắng phụ ...thế mới ngã ngữa hehe...mà mình mới có nhồi lên tầm 100k chứ nhiu đâu hahaha

• Like
Reactions: phuhaonguyen
Hạng B2
5/5/08
385
103
43
Xì Phố
Mình lên thử, cố đạp và nhồi ga coi đáp ứng máy như thế nào (đang test mà). Ai ngờ chú KT kế bên nhấp thắng phụ . Nói thật em hơi gà nên không nghĩ có thắng phụ, nên hay buột miệng nói sao máy xe kỳ kỳ sao đó, không ổn định. Cha kỹ thuật ngồi kế bên vẫn chả nói tiếng nào thanh minh. Khi dừng xe, trước khi xuống mình mới hỏi thẳng, sao thắng xe có vấn đề hay sao đó, thì ổng mới nói em có sử dụng thắng phụ ...thế mới ngã ngữa hehe...mà mình mới có nhồi lên tầm 100k chứ nhiu đâu hahaha
Vãi cả tét đờ rai. Lần đầu tiên trong đời mới nghe xe tét đờ rai cũng có thắng phụ. :3dngacnhien:

23/10/06
14.638
5.121
113
Vì an toàn chung thôi, kĩ thuật viên họ đâu có biết được ai lái ra sao đâu. Đây là buổi giới thiệu xe và lái thử chứ không phải phải test! Các bác cũng nên thông cảm!

Hạng B2
26/7/10
373
132
43
51
TPHCM

Với Santa Fe máy dầu, bác đạp ga khoảng 1800-2000 vòng và đạt tốc độ khoảng 50km/h,sau đó đạp lên 2500 vòng thì turbo sẽ kích hoạt, lưng bác đã dính vào ghế rồi :)

• Like
Reactions: lieuquang