Hạng B2
22/5/08
237
3
0
16
Em kính đề nghị các bác đã và đang đăng ký tham gia đội bóng có mặt lúc 18h30 ngày thứ 4 tuần tới tại sân A75, góc đường Bạch Đằng-Hồng Hà đi vào để em ghi tên đăng ký cụ thể, chụp hình thẻ và đá một trân giao hữu với đội FFC nhé.
Tối hôm nay, em đã đi bốc thăm về, kết quả như sau:
Bảng A bao gồm: FFC, TFC, SFC, MFC
Bảng B bao gồm: XNL, HFC, JFC, BFC
Thời gian thi đấu: ngày 22-23 tháng 5 năm 2010 (các bác nhớ lịch để sắp xếp công việc nhé)

NHỮNG QUY ĐỊNH CHUNG CHO GIẢI BÓNG ĐÁ OS 2010 (Dự kiến)

1) Số lượng đội tham dự: 8 đội
2) Số lượng cầu thủ của mỗi đội: tối đa 15 cầu thủ.
3) Bốc thăm chia ra 2 bảng A & B: Mỗi bảng có 4 đội. Vòng loại bảng mỗi đội thi đấu 3 trận trong ngày.
4) Vòng loại bảng: Thi đấu vòng tròn tính điểm
+ Thắng: 3 điểm
+ Hòa: 1 điểm
+ Thua: 0 điểm
Chọn 4 đội có tổng số điểm cao nhất để vào Bán Kết. Trường hợp 2 đội có số điểm bằng nhau thì sẽ được tính theo tiêu chí sau:

+ Đối đầu trực tiếp
+ Hiệu số bàn thắng bại
+ Bốc thăm: khi 2 mục tiêu trên có kết quả giống nhau

5) Vòng bán kết:
+ Bán kết 1: Nhất bảng A + Nhì bảng B
+ Bán kết 2: Nhất bảng B + Nhì bảng A

6) Vòng chung kết:
+ Hai đội thắng trận Bán Kết vào tranh cúp vô địch
+ Hai đội thua trận Bán Kết đồng hạng 3
Quy định cho những trận hòa của bán kết và chung kết: Đá luân lưu
(Tổng số trận đấu là 15 trận gồm: 12 vòng loại; 2 bán kết; 1 chung kết)

7) Thời gian thi đấu:
+ Ngày 22/5: 12 trận vòng loại
+ Ngày 23/5: 2 trận bán kết + 1 trận chung kết
(Mỗi trận 2 hiệp, một hiệp 20 phút)

8) Dự kiến sẽ thuê sân tại cụm sân Chảo Lửa đường Cộng Hòa.
9) Tất cả các trận đấu đều có thuê trọng tài điều khiển.(luật lệ thi đấu do trọng tài quyết định)
10)Tất cả các chi hội tự lập ra hội cổ động viên và bộ phận hậu cần cho riêng đội bóng của mình.

+ Thứ Bảy ngày 22/5:
- Thi đấu 12 trận diễn ra cùng lúc trên 2 sân (tạm goi là sân 1 và 2)
- Thời gian thi đấu: Sáng từ 8g đến 11g / Chiều từ 14g đến 17g

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
ối trời, hôm qua em mới biết chắc là có đội banh Chuyện ngoài lề thiệt và các bác ý rất trẻ khỏe, do bác Davit làm lãnh đội...!
thía mà lâu nay em cứ tưởng các hảo thủ CNL chỉ có đá banh bằng... bàn phím không thôi chứ!

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Mợ tài ơi, không biết chị em xóm ta có nên lập đội cổ vũ không mợ. Mợ làm đội trưởng kêu gọi nha.

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
mợ tài nói:
ối trời, hôm qua em mới biết chắc là có đội banh Chuyện ngoài lề thiệt và các bác ý rất trẻ khỏe, do bác Davit làm lãnh đội...!
thía mà lâu nay em cứ tưởng các hảo thủ CNL chỉ có đá banh bằng... bàn phím không thôi chứ!

Thưa mợ, em chưa dám nhận danh này...vì lãnh đạn của đội em là bác huongque....
Nhân tiện cũng thông báo em đã đăng ký vào MFC (bảng A)....nếu XNL vào chắc gặp em...mong MFC cũng vào...

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83
miumiusg nói:
Mợ tài ơi, không biết chị em xóm ta có nên lập đội cổ vũ không mợ. Mợ làm đội trưởng kêu gọi nha.

Wao! đang lóng nòng chờ miu xuất hiện đây... phải triệt để thực hiện cái ý tưởng độc của miu hôm nọ chứ, thành lập đội cổ động viên trang phục lá... haha, miu lãnh cái vụ này đi, ta ủng hộ hết mình cho đội nhà chơi hết mình bác ạ, nhất định phải lãnh cái giải chơi đẹp của os chứ...
với lại miu còn bao nhiêu sáng kiến thế, không áp dụng mai già nó phí đi!

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47
mợ tài nói:
miumiusg nói:

Wao! đang lóng nòng chờ miu xuất hiện đây... phải triệt để thực hiện cái ý tưởng độc của miu hôm nọ chứ, thành lập đội cổ động viên trang phục lá... haha, miu lãnh cái vụ này đi, ta ủng hộ hết mình cho đội nhà chơi hết mình bác ạ, nhất định phải lãnh cái giải chơi đẹp của os chứ...
với lại miu còn bao nhiêu sáng kiến thế, không áp dụng mai già nó phí đi!

mợ sống iêu đời, lạc quan nhỉ......hay đóa...

Hạng B2
7/8/09
217
6
0
từ thời trai trẻ đến giờ chưa bao giờ em thi đấu ngày 3 trận, kiểu này chắc phải lập 2 đội XNL mới chịu nổi, còn trận buổi trưa nữa, nóng quá

Hạng B2
7/8/09
217
6
0
bibono nói:
k hiểu bác minhrau than thở gì luôn .

Ý em lịch thi đấu dày, 1 ngày đá 3 trận, trong đó có 1 trận phải đá buổi trưa nắng, không biết đá xong có há nỗi miệng đổ nước mía vào được không