Hạng D
8/7/08
2.698
41
48
@ bác Hoa Mai:

Em là Hongha ở SFC, hôm ở SN OS Hanoi, em có gửi Danh sách đóng góp kinh phí tham gia SN OS và làm từ thiện, nhưng em thấy trong danh sách của bác vẫn còn sót một số bác chưa có tên.
Em gửi lại cải ảnh em chụp cái danh sách mà em đưa tại SN OS, bác xem lại và bổ xung hộ em nhé, các bác đóng góp từ thiện là em đánh dấu " tt" trong danh sách bác ạ

Đăng ký đóng góp chương trình từ thiện nhân dịp OS 6 Năm

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Như đã phát biểu tại HN và VT. BTC OS6 ghi nhận và hoan nghênh tấm lòng Hảo tâm của tất cả các bác đã đóng góp Tiền bạc ,công sức cho đợt từ thiện " Vì Mái ấm cho đàn em" nhân kỷ niệm OS6.
Các bác yên tâm danh sách sẽ đc cập nhật và chốt lại trước ngày 20/12 .
Có nhiều lý do khách quan nên BTC chưa cập nhât kịp, nên các bác chịu khó chờ thêm vài hôm nữa BTC sẽ báo cáo vào thời điểm chốt sổ .
@ Bác Hoa Mai thận trọng khi phát biểu tránh gây ngộ nhận và hiểu lầm giữa BTC và các Thành Viên .

Hạng D
4/10/06
1.029
8
36
Nhà quê
Tập trung vào chủ đề các bác ơi.Em thấy những nội dung không ăn nhập nên xóa bớt ,kể cả bài này của em.

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
Bác Hoa mai ,tôi ý kiến về câu kết luận trong bài viết trước của bác đó. Sao lại xoá đi ? Nếu bác thấy kg phù hợp và đã xóa rồi thi thoi chúng ta kg cần phải bàn thêm nữa nha.
@ Bác Kết : tôi nghĩ có sự hiểu nhầm tý xíu thôi Basc thông qua hộ em cái nhá.

@ bác Hoa Mai cũng đã sửa rồi ,đề nghị chủ thớt xoá hộ những bài kg tập trung ý chính cho .....đẹp kg làm ảnh hưởng cái thớt cao quý này .:) xoá hộ 2 bài của em luôn hộ nhá.:)

Last edited by a moderator:
Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.480
113
@HOA MAI: Dù bác đã sửa nhưng với nội dung thiếu xây dựng như vậy ban điều hành buộc phải kỷ luật bác với hình thức tước quyền viết bài trong vòng 14 ngày kể từ ngày 9/12. Hy vọng trong tương lai bác sẽ cẩn trọng hơn với những bài viết của mình!

Ban điều hành!

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Re:Đăng ký đóng góp chương trình tự thiện nhân dịp OS 6 Năm

NHQuang nói:
OHO

Xiền ủng hộ từ thiện tui đăng ký 500k, đã nộp qua XNL mà sao k thấy tên, chỉ thấy xiền nộp tham dự thui k báo cáo các bác lại bảo tui đăng ký từ thiện mà k nộp. [&o][&o]

Các bác làm vậy chết em, vừa đăng ký đóng góp tiền nick ABC, vừa đăng ký bên XNL và XNL lại để chung chung là XNL đóng .XXX.. còn số bác nộp vào thùng tiền chỉ để chung chung góp XXX.. từ OSHN. giờ lại phần có tên em đăng ký !

Vì phần đóng góp các bác gửi không đều .. em đâu phải online 24/24 để cập nhật các vụ này vì thế các bác thông cảm cho em có phần chậm trễ trong việc cập nhật.

Hạng B2
17/8/05
130
0
16
36
Tp HCM

Em đã đưa cho vợ bác Lơ 500k vào buổi trưa hôm về tại Vũng Tàu.Hôm nay tên em trong danh sách vẫn để =0 (đóng mồm).:(:(.Bác hỏi lại dùm em nhé.
Thanks bác

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

thering nói:
Em đã đưa cho vợ bác Lơ 500k vào buổi trưa hôm về tại Vũng Tàu.Hôm nay tên em trong danh sách vẫn để =0 (đóng mồm).:(:(.Bác hỏi lại dùm em nhé.
Thanks bác

Có biên nhận không bác ui.. :D

OSS
OS- SERVICES
7/7/08
18
47
18

@ xếp otosaigon : Em có nhận của bác Thering 500K ,xếp sửa lại giúp em

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Em nghĩ cái tâm mới quan trọng, có tên mình hay không cũng không thành vấn đề! Miễn là số tiền mình ủng hộ dùng đúng vào mục đích là xong.