Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
tình hình là SVD Bình Dương bị kẹt show nên chúng ta sẽ tập trung địa điểm mới cách nơi này không xa mấy, em sẽ cập nhật địa điểm tập trung mới cho các bác trong vòng 1 vài ngày tới.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/3/10
315
0
0
May quá. Sáng nay chưa nhờ Đức mua

juanle nói:
CuongDong nói:
không khí đang nóng dần

Em cũng đang nóng máu vì thằng Viễn Tín nó bảo hành cho em cái bộ đàm gần cả tháng nay chưa xong

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
Oke.
xe đã chuẩn bị xong, tời, xích,bình xăng phụ. dụng cụ cứu hộ đầy đủ.
BTC cho tham gia giải nào tham dự giải đó.
chờ ngày lên đường thôi.

Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41
Ural 375D nói:
ducreddoor nói:
Cập nhật danh sách và số lượng xe đến 18 tháng 8 tham gia giải Vô Lăng Vàng nhé.
http://www.otosaigon.com/forum/m2390606.aspx

Tên TV size áo Xe
1. PhanL : 1 XL, 1S, 2XS A2
...
11. Ural 4XL Toyota LandCruise + Range Rover
.....
Do có công việc quan trọng không thể "chạy" được do đó em chỉ có thể 'đua" từ 11h thôi mong các bác giảm cho các khỏan sưu cao thuế nặng nhé.

Bác Ural ơi, do BTC không "đài thọ" ăn sáng ngày khởi hành, vì thế "sưu vẫn cao, thuế vẫn nặng" và "thóc lúa" vẫn đóng bằng anh em nhé. "Thóc lúa" này không chỉ phục vụ nhu cầu ăn uống, sân bãi vui chơi, chi phí quản lý mà còn trích ra một ít làm "việc thiện rằm tháng 7" là mua tập sách cho các em nhỏ Bình Phước nữa bác ợ!

Hạng B2
9/7/09
217
0
0
41
truongjeep nói:
mình xin rút khỏi danh sách offroad vô lăng vàng vì lí do hiện tại nhà dang sửa cánh cổng hàng rào nên xe để trong nhà bị mắc kẹt de ra o dược, cáo lỗi cùng các bac1 trong hội zeep nhe1. và mấy bac1 cũng mừng vì o phải lo TRƯƠNGZEEP giựt CÚP của các bác
Đề nghị bác lần nữa không được "lóc chóc" nhé! Và hẹn gặp bác sớm để "thu lúa" 550k bọn em đã đặt cục gạch cho bác như đã thông báo trước với bác. Cái vụ xây "dậu mồng tơi" nhà bác em nghe...cả tháng nay rùi mà sao chưa xong nhể. Mà cái thằng thợ xây nào "chuối" thế, xây mà không đo bây giờ muốn lấy xe ra phải...đập cửa nới rộng ra à? Hay tìm cách "câu giờ" không ra chơi với anh em? Hay "vợ cả" chưa cấp quota nhẩy?!?! Bác dạo này "lười" lắm nhá!
Nhắc nhở lần 2!

Hạng B2
24/3/10
315
0
0
Có lẽ ý bác Ural là sưu cao thuế nặng vụ phạt đi trễ đấy Ỉn ơi

Ỉn nâu nói:
Ural 375D nói:
ducreddoor nói:
Cập nhật danh sách và số lượng xe đến 18 tháng 8 tham gia giải Vô Lăng Vàng nhé.
http://www.otosaigon.com/forum/m2390606.aspx

Tên TV size áo Xe
1. PhanL : 1 XL, 1S, 2XS A2
...
11. Ural 4XL Toyota LandCruise + Range Rover
.....
Do có công việc quan trọng không thể "chạy" được do đó em chỉ có thể 'đua" từ 11h thôi mong các bác giảm cho các khỏan sưu cao thuế nặng nhé.

Bác Ural ơi, do BTC không "đài thọ" ăn sáng ngày khởi hành, vì thế "sưu vẫn cao, thuế vẫn nặng" và "thóc lúa" vẫn đóng bằng anh em nhé. "Thóc lúa" này không chỉ phục vụ nhu cầu ăn uống, sân bãi vui chơi, chi phí quản lý mà còn trích ra một ít làm "việc thiện rằm tháng 7" là mua tập sách cho các em nhỏ Bình Phước nữa bác ợ!

Hạng C
8/4/09
964
7
18
49
Em chẳng biết có đi kịp không nữa, hôm nay xe mới về tới Gò Vấp nhưng bị hư hỏng môt cơ số đáng kể. Ngày mai mới được chữa trị, lạy trời cho xong để còn đu theo các bác.

Hạng D
11/6/07
2.016
16
36
mucachai nói:
Em chẳng biết có đi kịp không nữa, hôm nay xe mới về tới Gò Vấp nhưng bị hư hỏng môt cơ số đáng kể. Ngày mai mới được chữa trị, lạy trời cho xong để còn đu theo các bác.
Còn có 2 ngày 2 đêm thì làm cái quan trọng thôi bác , sơn lại xe thì để lúc khác

Vụ vỏ Uaz chính thức là "tèo" rồi bác - chia buồn cùng người anh em