Hạng D
31/10/08
1.288
6
38
Re:đăng ký nhận logo os nè các bác

hôm nay bận đi giao nhớt nên em quên , bác ht ơi , có logo chưa ạ ?

Hạng D
4/5/10
1.746
41
48
66
cf2d.goodforum.net

cho em đăng ký luôn.ra đường gặp người nhà cũng vui.khi cần còn nhờ vả nhau lúc xa nhà.mục đích của em là vậy. hỗ trợ nhau trên đường.có gì anh em góp ý thêm.xem ảnh thành viên OS.đi Đà Lạt thâm tình quá.dù là ma cũ hay ma mới.xe cũ hay xe mới.trẻ hay già .nam hay nữ.
Riêng em là ma mới,nhưng xe thì cũ ạ,các cụ thông cảm.
xe muso ;52s7490
nghề nghiệp:chụp hình.
tư gia:414 Quang Trung F:10 Gò Vấp Sài Gòn

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Có lô gô rùi bác ơi, hai bác Davidtvt và BlueRex đã nhận hàng trên sân bóng tối nay. Em quên không gửi bác davidtvt số lô gô của các bác đi off Nha Trang, mai em sẽ ghé qua Cty để đưa cho bác ấy.

43K confirmed
Hạng B2
10/4/10
297
118
43

vậy khi nào em lấy được hả bác? em ghé qua sân phuong do ah? khi nào bác có ở đó? chiều mai (24/6) khoảng 4-5g bác có mặt tại sân ko?

Hạng D
31/10/08
1.288
6
38

suv75 nói:
Có lô gô rùi bác ơi, hai bác Davidtvt và BlueRex đã nhận hàng trên sân bóng tối nay. Em quên không gửi bác davidtvt số lô gô của các bác đi off Nha Trang, mai em sẽ ghé qua Cty để đưa cho bác ấy.

sáng mai em qua sân bóng nhận llogo nhé bác ht !

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

Lô gô của SSFC, em sẽ gửi lại sân vào ngày mai. Nếu bác nao rảnh thì qua sân vào cùng lúc vào 4giờ30' chiều để lấy và dán luôn cho tiện. Sẵn dịp em cũng chụp hình luôn.
Hiện tại em chưa cập nhật danh sách các thành viên SSFC ở Sài Gòn để thông báo qua điện thoại. Các bác có số của ai thì nhắn giúp em luôn nhé.
Địa chỉ của sân, em viết lại để đề phòng các bác quên hoặc chưa đến bao giờ có thể tìm được.
Sân Bóng Đá Phương Đô FC, 22 Cộng Hòa (đi vào cổng doanh trại A41, đối diện TT Anh Văn VUS, ngay bên cạnh showroom Kia và Chery của VMC, giữa một cây xăng và chỗ rửa xe ô tô). Vào qua cổng doanh trại, các bác đi theo bảng hướng dẫn đến cuối đường thì rẽ trái nhé.

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

suv75 nói:

Bác HT nên chia ra 2 khu vực, em sẽ lo TĐ - Q9 - Bình Thạnh - Q1 - Q2 - Q12 - HM - GV....những nới khác bác sẽ lo nha..ví dụ như thăm ae, gởi logo....
Mai bác qua Q2 ghé cty em gởi mấy cái logo...bác nào ở gần cty em thì ghé lấy, bác nào ở tuyến trên nhà em (GV-Q12-HM) thì em ghé nhà đưa....
Mấy bác thấy seo?

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

em đã dán logo...và chụp hình rùi...đang post cho mấy bác xem nè

Hạng D
31/10/08
1.288
6
38

em gần bác ht hơn , mai em chạy 2 bánh qua lấy về tự dán bác ht ơi , đi 4b kẹt xe em ngán lắm .