Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
Không Ai Cả nói:
Các bác dán như thế này sẽ đảm bảo được mọi yêu cầu, quan trọng nhất là không có dấu tích khi lột ra (vì dán trực tiếp lên kính lâu ngày khi lột ra sẽ có sự đậm nhạt của film chống nóng) và nếu cần thì hạ xuống, không thì kéo lên cũng tiện. hình ảnh em dán đây.
Cao kiến cao kiến. Cám ơn Bác KAC! Em nghĩ nát óc mà ko biết dán vô đâu!

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
thinhsve nói:
Nhưng em dán phía dưới có vi phạm quy chế không vậy?
Tui nghĩ là phạm quy nhưng buộc phải thế thôi. Asia nhà tui chắc cũng phải dán bên trong chứ bên ngoài thì đụng cây gạt, dán ở góc dưới như bác Thinhsve thì phải tháo logo OS.XNL, sao đặng?!:mad:
...

Đăng ký nhận sticker và logo OS phản quang

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/5/07
3.265
448
83
54
Bắc trung bộ
Hcivic nói:
thinhsve nói:
Nhưng em dán phía dưới có vi phạm quy chế không vậy?
Tui nghĩ là phạm quy nhưng buộc phải thế thôi. Asia nhà tui chắc cũng phải dán bên trong chứ bên ngoài thì đụng cây gạt, dán ở góc dưới như bác Thinhsve thì phải tháo logo OS.XNL, sao đặng?!:mad:
...

Của em có khi cũng phải dán phía dưới, nếu dán phía trên thì phải bóc bớt OS cũ ra bác Hcivic nhỉ !

http://up.anhso.net
http://up.anhso.net

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/10/10
189
7
18
Rubber forests
Em đã đăng ký gia nhập hội XNL rồi, không biết có cần đóng phí gì nữa không để được nhận logo và sticker?! Nếu không có đóng phí thì các bác cho em một bộ để thay cái cũ :
Nguyễn Đình Đương, Bảo hiểm Xã hội tỉnh Bình Phước - số 27 Hùng Vương, P. Tân Bình, TX. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước. Xin cám ơn!

Hạng D
22/2/08
4.299
452
83
53
google.com
@dugon_ng: Welcome bác gia nhập XNL.
Hiện nay logo đợt 1 đã phát hết rồi.
Đang đợi đợt 2, nếu có điều kiện off với XNL em sẽ gởi cho bác nhé

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
dugon_ng nói:
Em đã đăng ký gia nhập hội XNL rồi, không biết có cần đóng phí gì nữa không để được nhận logo và sticker?! Nếu không có đóng phí thì các bác cho em một bộ để thay cái cũ :
Nguyễn Đình Đương, Bảo hiểm Xã hội tỉnh Bình Phước - số 27 Hùng Vương, P. Tân Bình, TX. Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước. Xin cám ơn!
Bác có thể pm cho em xin số phone được không bác ? Thứ 7(11/3) này em đi dự đám cưới một oser trên Đồng Xoài. Có gì giao lưu với bác tý.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
Báo cáo HT, miu đã nhận về 20 logo OS. Kèm theo, lãnh đạo có gửi 2 kỷ niệm chương cho bác vudoanhai va Phitrau. Ngày mai gặp HT nhớ nhắc em, tính em hay quên, đem về nhà trưng luôn cho hoành tráng là nguy đó ạ.

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.086
113
saigon
phitrau nói:
Mai gặp nhau là gặp ở đâu mợ Miu ơi? Có đồng hướng di chuyển với nhà PT không? Em đi Vũng thuyền ạ.

Ôi trời, bây giờ em mới đọc được cái PM này, thế là nhà bác cũng chịu gió bão đấy à. sao ko qua PT giao lu với anh em. Riêng kỷ niệm chương của bác, có lẽ em phải xin phép HT giữ lại vô thời hạn, chờ dịp nào bác làm lễ (hoặc dự lễ) chính thức với toàn xóm mới trao cho nó hòanh tráng ạ.