Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội
Các bác update thông tin gấp dùm em nha, hết 3h chiều nay e sẽ nộp danh sách cho bên bảo hiểm, sau thời gian này em sẽ ko chịu trách nhiệm về vấn đề BHDL cho thành viên thiếu thông tin nữa. Mong sự hợp tác của các bác

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM
Bác Quí lo dùm em dán số, giowf tập trung.... phạt các kiểu nhen, em kẹt cứng... chưa nhúc nhít gì được. Nhà em 3 mống mà pm cái gì để mua bh nhỉ lâu quáddiboff off em quên thủ tục lun gòi hic....

Hạng C
3/1/13
765
15.595
93
Q12
Kính Các Bác !
em có kế hoạch đưa BX về quê sinh em Pé (phú yên) vào ngày 28/4/2013 trùng ngày với đoàn khởi hành đi Nhatrang
em ko tham gia cùng Các Bác dc nhưng em muốn chạy theo đoàn từ saigon ra tới NhaTrang sau đó 1 mình em tự chạy về phú yên.nếu sắp xếp dc thì em quay lại NT đăng ký tham dự đêm gala với Các Bác.
em đi chung như vậy có dc ko và ảnh hưởng gì đến đoàn ko ạ.
Mong các Bác có kinh nghiệm tư vấn giùm em.
em xin chân thành cảm ơn Các Bác,Chúc Các Bác nhiều sức khoẻ.và có 1 kỳ nghỉ thật vui vẻ và tràn ngập niềm vui và hạnh phúc.

Chi Hội Trưởng XNL
12/8/12
3.438
423
83
Sài gòn
Thêm chiến hữu leng keng chắc không phiền nhỉ?;)
GiangHoangLinh nói:
Chúc gia đình em Linh thêm niềm vui mới.6:D:D:D
Kính Các Bác !
em có kế hoạch đưa BX về quê sinh em Pé (phú yên) vào ngày 28/4/2013 trùng ngày với đoàn khởi hành đi Nhatrang
em ko tham gia cùng Các Bác dc nhưng  em muốn chạy theo đoàn từ saigon ra tới NhaTrang sau đó 1 mình em tự chạy về phú yên.nếu sắp xếp dc thì em quay lại NT đăng ký tham dự đêm gala với Các Bác.
em xin chân thành cảm ơn Các Bác,Chúc Các Bác nhiều sức khoẻ.và có 1 kỳ nghỉ thật vui vẻ và tràn ngập niềm vui và hạnh phúc.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
POLTS nói:
Bác Quí lo dùm em dán số, giowf tập trung.... phạt các kiểu nhen, em kẹt cứng... chưa nhúc nhít gì được. Nhà em 3 mống mà pm cái gì để mua bh nhỉ lâu quáddiboff off em quên thủ tục lun gòi hic....

Liên lạc em NU_AAA nhé.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
GiangHoangLinh nói:
Kính Các Bác !
em ko tham gia cùng Các Bác dc nhưng em muốn chạy theo đoàn từ saigon ra tới NhaTrang sau đó 1 mình em tự chạy về phú yên.nếu sắp xếp dc thì em quay lại NT đăng ký tham dự đêm gala với Các Bác.

Bác đăng ký loại xe để BTC tiện sắp xếp đội hình di chuyển và dán số xe nhé.

Hạng C
3/1/13
765
15.595
93
Q12
Dạ xe toyota tercel đời 1982.
em đi 3 người lớn,1 em pé trong Bụng 7,5 tháng.
Bộ Đàm em mượn của Bác tuando1223 Hoặc chiều nay em Mua ạ.
cảm ơn Bác.