Status
Không mở trả lời sau này.
Re: RE: ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN CLUB XNL

hoacỏmay nói:
Kính thưa : Ban điều hành xóm nhà Lá cùng toàn thể các bác trong xóm .
Em là : Hoacomay ạ sau nhiều ngày ghé thăm xóm ta mong muốn đươc hưởng cái không khí ấm áp , yên bình và niềm hạnh phúc của những gia đình trong xóm ta . Nay em làm đơn này kính chuyển lên Ban điều hành xóm xem xét cấp cho em một miếng đất nho nhỏ để em xây nhà và chuyển đến cùng các Bác " anh chị em tối lửa tắt đèn có nhau " ạ .
Em xin chân thành cảm ơn Ban điều hành xóm và các Bác ạ ( em nộp đơn sai địa chỉ phải lấy nộp lại đây mới đúng )

Cuối cùng thì Bác đã dọn nhà qua đây! Xin hân hạnh chào đón bác

Hạng B2
28/6/10
181
0
0

Nếu chưa có vợ 2 thì được gia nhập k bác?

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Banyan nói:
Nếu chưa có vợ 2 thì được gia nhập k bác?

Nhập tuốt hết bác, chưa có từ từ rồi có. hihi

Hạng B2
28/6/10
181
0
0

Cám ơn bác. Để e chọn ngày lành tháng tốt dọn nhà vậy.

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

hoacỏmay nói:
Em là : Hoacomay ạ sau nhiều ngày ghé thăm xóm ta mong muốn đươc hưởng cái không khí ấm áp , yên bình và niềm hạnh phúc của những gia đình trong xóm ta . Nay em làm đơn này kính chuyển lên Ban điều hành xóm xem xét cấp cho em một miếng đất nho nhỏ để em xây nhà và chuyển đến cùng các Bác " anh chị em tối lửa tắt đèn có nhau " ạ .
Em xin chân thành cảm ơn Ban điều hành xóm và các Bác ạ ( em nộp đơn sai địa chỉ phải lấy nộp lại đây mới đúng )

welcome hoacomay... ,mong có ngày được gặp bác trong XNL
hình như phe ta có thêm lực lượng nhỉ!

Tập Lái
4/6/10
41
0
0

mợ tài nói:
hoacỏmay nói:

welcome hoacomay... ,mong có ngày được gặp bác trong XNL
hình như phe ta có thêm lực lượng nhỉ!

Dạ em chào bác , Dạ em cũng mong có dịp để gặp bác ạ ....vì đi tìm phe ta nên em dọn nhà về đây đấy ạ .

Tập Lái
4/6/10
41
0
0

tuonglahay nói:
Bác hoacomay cho cái số dây thép nhé.
Welcome bác đến với XNL

Dạ số dây thép của em đây 0983889671 . Em mới dọn về mong bác chỉ bảo cho em ạ .

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.