Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
31/10/08
2.617
94
48
HCMC
nhadatmiennam.vn
Re:Đăng ký tham dự SN OS lần thứ 10.

Đây là quy định của Lơ về SN OS 10th:
7/QUY ĐỊNH CHO CÁC CHI HỘI VÀ THÀNH VIÊN THAM DỰ SINH NHẬT OS 1O NĂM:
- Mỗi thành viên tham dự phải đóng số tiền là 500.000đ/người
- Các Chi Hội phải nộp danh sách TV đăng ký tham dự SN OS của Chi Hội mình và đóng đủ 100% số tiền theo qui định về cho BTC trước ngày 1/12/2012.
- Các Chi Hội phải tự trang bị và mặc đồng phục của Chi Hội mình, BTC sẽ hỗ chi phí đồng phục 100.000 đồng, số tiền này sẽ trừ vào chi phí 500.000 đ tham dự của mỗi thành viên

Và đây là kiến nghị em đã PM cho Lơ đòi quyền lợi, nhưng chỉ nhận được.............sự im lặng:
Hi bác,
Trước hết xin chúc mừng bác đã tổ chức một lễ SN 10 năm rất thành công và hoành tráng cho OS, em nghĩ mọi TV OS cũng hết sức tự hào về điều đó. Chúc mừng bác !

Chỉ có 1 điều làm em lăn tăn:
Theo yêu cầu của bác là CH nào đóng 5 xị thì sẽ có áo đồng phục OS 10th cho các TV có đăng ký, đóng tiền và tham dự chương trình. ( Bên em cũng đã có áo đồng phục, nhưng ae muốn đóng thêm tiền để có áo theo chuẩn OS 10th!)
Nhưng khi tham dự, CH MAFC chỉ có 2 áo cho HT/HP, còn lại các TV khác không có áo nên họ khiếu nại em.
Ngay bữa SN em cũng đã hỏi KevinPak, nhưng được Khoa trả lời là để hỏi lại bác Lơ rùi trả lời, nhưng e chưa nhân được tin từ bác?!

Nếu đã ko in áo cho TV thì bác vui lòng chuyển lại 1 xị/TV x12 mem bên MAFC để em gửi lại cho họ kẻo em mang tiếng và bác cũng vậy. Mong bác hiểu và thông cảm cho em nhé, cám ơn bác !
Best regards,
Các bác có cao kiến gì không..?!:p

msg confirmed
Núp Lùm
6/3/11
1.624
18
38

@Hội chảng Pus:
Chắc bị trừ tiền chộp hình mẫu...

....
với tiền lên sân khấu...quậy

Hạng B2
7/10/12
152
3
18
48

Hay za cái vụ này thấy SN OS lần 10 làm không trọn vẹn chút nào hết. Em cũng góp 5 tạ lúa để có áo mắc, cuối cùng chỉ nhìn cười thôi. Không áo, tiền cũng vỗ cánh bay đi xa xa xa mãi không thấy về, có bác nào giống em không ?????

Hạng F
12/1/11
6.493
121
63
Xì Phố

Cuong Coats nói:
Hay za cái vụ này thấy SN OS lần 10 làm không trọn vẹn chút nào hết. Em cũng góp 5 tạ lúa để có áo mắc, cuối cùng chỉ nhìn cười thôi. Không áo, tiền cũng vỗ cánh bay đi xa xa xa mãi không thấy về, có bác nào giống em không ?????
áo nào giá 1ook, áo MA đại hạ giá cũng 2ook gòi

Hạng D
24/4/12
2.195
6
38

Cuong Coats nói:

Ai cũng giống bác hết, có mỗi bác Dem0sao là khác thôi

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43

Hí hí. Iem đóng đúng, đóng đủ.

Status
Không mở trả lời sau này.