Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Xem hình thấy cảnh vui chơi tắm suối đã quá! Thằng nhóc út nhà mình mà gặp con suối như vầy là thôi rồi nó không muốn dìa luôn cho coi. Hôm đó đã tính là sẽ chở cả 3 cậu trai nhà mình đi lên đó chơi nhưng kẹt người làm quá nên tui bị bó chân luôn.:(
Ủa mà sao không thấy hình nhà bác Truong OSOM nhỉ? Còn các bác Phd và ToyZace nữa...?:cool:
Hay mình chưa xem kỹ?;)

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
F1 Út nhà em bị sốt bét nhè ra luôn, sáng T7 đi khám bệnh lấy thuốc xong cũng ráng dắt nó ra ngồi cafe với bác Tuong mà có yên đâu, phải lật đật túm áo chạy về nhà chăm sóc, rõ chán... Lần sau mà có đi đâu là em cứ âm thầm chuẩn bị, tới ngày em xách cả nhà ném vào xe là GO, chứ toàn nói trước bước không qua, bực dễ sợ.

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Bác Trường đến rất muộn nên chắc là hổng có hình òi bác Hải ui, còn bác Toy và Lão Phở thì em nghe tây nó đồn 2 lão này đi quậy quá bị bà cả  bị cấm cửa òi hehe

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
PhD nói:
F1 Út nhà em bị sốt bét nhè ra luôn, sáng T7 đi khám bệnh lấy thuốc xong cũng ráng dắt nó ra ngồi cafe với bác Tuong mà có yên đâu, phải lật đật túm áo chạy về nhà chăm sóc, rõ chán... Lần sau mà có đi đâu là em cứ âm thầm chuẩn bị, tới ngày em xách cả nhà ném vào xe là GO, chứ toàn nói trước bước không qua, bực dễ sợ.
kkkk, bác giống em, chuẩn bị hết mọi thứ (kể cả sạc bộ đàm) cuối cùng thì V2 đổ bệnh phải vào viện. Nản ghê.

RubyKid nói:
PhD nói:
kkkk, bác giống em, chuẩn bị hết mọi thứ (kể cả sạc bộ đàm) cuối cùng thì V2 đổ bệnh phải vào viện. Nản ghê.
Rút kinh nghiệm lần sau Bác nhờ Sở tài nguyên môi trường tài trợ nha Bác, giống gia đình nhà Bác Huygb đó..............:p:p:p

Hạng B2
29/1/10
265
3
18
49
Các tay săn ảnh tác nghiệp. đủ tư thế.

Đăng ký tham dự Tân niên - Thác Giang Điền

Chụp này về quảng cáo cho bột giặt nè.

Chụp cái này để về "sâu" cho các bác ở nhà thèm nè.