Status
Không mở trả lời sau này.
PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
xe_online nói:
Hcivic nói:
Bác Xe_online có gửi tin nhắn nhờ tui bảo lãnh dùm vì bác ấy lu bu công việc quên chuyển tiền, giờ dính ngày nghỉ lễ rồi và bác ấy thì đang ở Tây Ninh cho nên có hứa thứ 2 về sẽ chuyển tiền quyết tâm cho BTC...:)
Cảm ơn Bác Hcivic và BTC. Em bận quá mà ko theo dõi tình hình và quên cả chuyển tiền. Suýt...chít. May có Bác Hcivic bảo lãnh. Em vừa chuyển vào tk VCB từ TK của em là Nguyễn Thành Công-0181001663490

Khoảng 10h sáng nay, bà cả em đã nhận được. Xác nhận bác đã đổi màu :D

Last edited by a moderator:
Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Em đăng ký thêm :
Nick: Ensaigon (XV)
NGƯỜI LỚN NỮ ( X 250k):2
TRẺ EM <6T (Free):2
Total: 500.000 đ sẽ CK trong ngày hôm nay.

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Cảm ơn bác Phở nhiều.
Ah, em xin báo F1 nhà em 5tuổi 2 tháng nên trò nào thuộc lứa tuổi này thì BTC xếp vào dùm em nhé.
Em có thể đến sớm để bơm bong bóng phụ Mợ Mimiu, Mợ Cọp... và BTC
PhD nói:
xe_online nói:
Hcivic nói:
Bác Xe_online có gửi tin nhắn nhờ tui bảo lãnh dùm vì bác ấy lu bu công việc quên chuyển tiền, giờ dính ngày nghỉ lễ rồi và bác ấy thì đang ở Tây Ninh cho nên có hứa thứ 2 về sẽ chuyển tiền quyết tâm cho BTC...:)
Cảm ơn Bác Hcivic và BTC. Em bận quá mà ko theo dõi tình hình và quên cả chuyển tiền. Suýt...chít. May có Bác Hcivic bảo lãnh. Em vừa chuyển vào tk VCB từ TK của em là Nguyễn Thành Công-0181001663490

Khoảng 10h sáng nay, bà cả em đã nhận được. Xác nhận bác đã đổi màu :D

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
xe_online nói:
Cảm ơn bác Phở nhiều.
Ah, em xin báo F1 nhà em 5tuổi 2 tháng nên trò nào thuộc lứa tuổi này thì BTC xếp vào dùm em nhé.
Em có thể đến sớm để bơm bong bóng phụ Mợ Mimiu, Mợ Cọp... và BTC

<6t: Tô tranh
>6t đến 14t: Vẽ tranh

Năm nay em nhờ bác Rồng vá bác Thínhve chấm thi cho ... công bằng :D)

300 cái bong bóng lận, mong rằng bác bơm khỏe, heheheh ...

Hạng F
18/5/10
5.627
1.140
113
Bình Dương
Phở quơi, phở quơi, bớ Phở check nữa nà hehe:
Sịa nói:
Em mới chuyển cho bác Khoailang 1L & 1N qua tài khoản VCB= 500k.

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Tiger mom nói:
Sịa nói:

Check được rồi, mừng quá.
Cứ VCB là em ... đau lưng :D

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
PhD nói:
Tiger mom nói:
Sịa nói:

Check được rồi, mừng quá.
Cứ VCB là em ... đau lưng :D
Em ko rõ mục đau lưng của Bác Phở lien quan gì đến VCB nhỉ- bật mí chút được ko? Suy diễn chút thì TK của Bác ở ACB, bà cả của Bác ở VCB- vậy thì mỗi lần mỗi lần VCB báo tít tít là bà cả Bác chọt chọt cái lưng, ngôn xuất "sướng nha sướng nha- ăn cơm nhà vác tù và....". Cái lưng bị chọt chọt nên...đau- hehhhe

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
54
Thì cứ mỗi lần muốn biết lúa tới chưa là phải ... check :D.
Chưa kể khi chốt xong danh sách, tổng kết lúa kho, muốn rút ra giao cho ban Tài Chính thì phải ... xin phép nữa.

Cũng tại em thù dai cái thằng VCB làm ăn theo cái "bản năng" nhà nước nên em không chịu xài VCB, chắc lần tới phải "nhịn nhục" mở cái TK ở VCB để dễ "mần việc" trong XNL quá, hhahahahah ....

Hạng D
23/3/10
1.251
1.170
143
PhD nói:
Thì cứ mỗi lần muốn biết lúa tới chưa là phải ... check :D.
Chưa kể khi chốt xong danh sách, tổng kết lúa kho, muốn rút ra giao cho ban Tài Chính thì phải ... xin phép nữa.

Cũng tại em thù dai cái thằng VCB làm ăn theo cái "bản năng" nhà nước nên em không chịu xài VCB, chắc lần tới phải "nhịn nhục" mở cái TK ở VCB để dễ "mần việc" trong XNL quá, hhahahahah ....
Giờ thì em biết tại sao rồi, mấy bữa trước hong biết nên nói đại là Phở ơi đau lưng đi, giờ thì là phải check, check xong lên đây report "được rồi mừng quá"

Status
Không mở trả lời sau này.