Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50
RE: Đăng ký thành viên SY club

Hôm qua trong buổi ọp mừng giải phóng thủ đô em đã gặp bác Tomyle, càng vui hơn bọn em lại đồng niên nữa. Hẹn gặp lại bác Tomy lần sau nhé

Hạng D
15/10/06
1.832
26
48
3lan
RE: Đăng ký thành viên SY club

Vâng bác Kate, hẹn gặp bác lần sau
. Hôm qua bác về sớm quá, ae vui về muộn, giờ em mới hết nhức đầu. Mà các bác cũng gan thiệt, uống dữ vậy mà còn lái được xe về!:D

Tập Lái
24/3/08
16
19
8
Sai Gon
Re: RE: Đăng ký thành viên SY club

e ko có SY co duoc tham gia ko các bác, e thik REX lắm nhưng chưa đủ ''xiền'', hiện nay e đang sử dụng xe của GM DAEWOO, cũng là xe KOREA các bác nhỉ, đừng từ chối e kẻo e buồn lắm đó
thanks các bác

Hạng D
22/10/07
1.921
9
38
Melbourne, Australia

vietmy nói:
e ko có SY co duoc tham gia ko các bác, e thik REX lắm nhưng chưa đủ ''xiền'', hiện nay e đang sử dụng xe của GM DAEWOO, cũng là xe KOREA các bác nhỉ, đừng từ chối e kẻo e buồn lắm đó
thanks các bác

Vậy là bác đã gả em Kyron trắng để giữ em Wind storm rồi ạ? Hèn gì lâu quá không thấy bác.

Hạng B2
22/7/08
176
3
16
36

vietmy nói:
thanks các bác

Ok bác, mọi người rất hiếu khách, ko ai phản đối đâu. Em hơi busy khi nào có time sẽ update DS hội viên mới nhé. Bác vietmy bổ sung cho em email, SDT. Khi nào off ẹp ae còn biết tìm bác :)

Tập Lái
24/3/08
16
19
8
Sai Gon

Hi.hi...dạ tại lúc này đi xe to trong TP lai ket xe liên miên nên e gả nó rồi các bác ah. E chạy xe Lacetti Hatchbach 05 chỗ cho dể di
Các bác cho e vào hội của các bác là e vui rồi,e thích hội SSangyong của các bác lắm nhất là có bác Ms.7459 chủ saloon VTP tư vấn cho ae wa nhiệt tình, khi nào các bác off nhớ "hú" e 1 tiếng nhé, e lúc nào cũng rảnh cả
mail của e : [email protected]
dt có ở dưới rồi. Thanks

Last edited by a moderator:
Hạng B1
15/10/07
55
0
0

Cacs Bác tới HN ới hội Mút xôi HN chúng em cái - off giao lưu cho nó mấu

Hạng B2
22/7/08
176
3
16
36

nglong nói:
Cacs Bác tới HN ới hội Mút xôi HN chúng em cái - off giao lưu cho nó mấu

Tình hình mưa gió HN thế nào rồi ạ? Có bác Ssangyong nào ở Tân Mai ko?