Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
23/4/08
580
2
18
TP-HCM
RE: Danh sách thành viên Toy Club

Cho em một chân với cac' bác uiiiiiiiiiiiiiiii Camry 50Z - 3865

DD 0907667574

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Trích đoạn: phucminh

@thuytram: Em góp ý là sau khi đã có Leader List ở trên rồi thì danh sách các thành viên còn lại ta nên lập theo thứ tự ABC cho dễ nhìn [8D] (mỗi khi tìm kiếm 1 thành viên nào thì cứ theo vần là xong).

Hơn nữa, đó cũng là thể hiện sự công bằng :D;):), không phân biệt thành viên cũ hay mới [8|]

Anh em chẳng để ý chuyện phân biệt trước sau gì đâu anh ơi! Mà cũng nên học cách xếp hàng như nước ngoài cho quen anh nhỉ!!! :D

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: phucminh

Thì em thấy khi To Club offline mà có các Oser của các hội khác tham gia và ngược lại thì đông vui thui :D;):D.

ý bác là hội này hơn hội kia à .. hi hi .. bác nên xem lại nhé, mọi nguời chung vui mà

Tập Lái
9/5/08
8
0
0

Kính chào Quý Bác, e là thành viên mới toe đây ah...Cho e xin một vé vào hội Toy Club cho thêm fần hoành tráng ah...Em Inn 70H-6827..e rất vui dc tham ja cùng Các Bác ah...

Hạng C
22/3/08
718
692
93
53
RE: [Deleted]

Mình cũng xin đăng ký . Camry 2008 nhập . đen . BS : 52F-8860 . Phone thì để mình pm cho bác nào chủ hội, chứ mình ko thích public số phone lắm. hihi. Thanks các bác.

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53

Em có thắc mắc nhỏ, bác paó hội trưởng giải thích giúp em được kô ạ :

Toyota mình được sử dụng nhiều nhất ở Việt Nam, xuất hiện cũng khá lâu rồi, vậy mà chi hội vẫn kô bằng các bác Ford, GM, Huydai, số hội viên chưa tới 100, các bác có thấy lạ ko?

Cái này em hỏi thật tình, kô có chọc ngoaý gì đâu.

@ bác Xe_vohai: Đúng là bác "quan liêu" quá thể:D:D:D

Trước mắt em "gãi" bác vài cái nhé:

1. Toy Club mới thành lập được có vài tháng thôi bác ạh;)
2. Toy Club đang "gửi" nhiều thành viên của các hội khác:)
3. Toy đa số là dòng bình dân...có lẽ nhiều bác chưa "nhiệt tình đăng ký" (cụ thể là các bác hội Camry chưa đăng ký nhiều)
4. Sau vài "quả" off nữa bác sẽ biết thôi :D

Mai mốt bác giúp em update danh sách nhé:)

Last edited by a moderator:
Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Chuyện nhỏ mà bác:D Chơi sao mình cảm thấy vui là được rồi. Mỗi lần đi óp em tìm chỗ đậu xe cũng hơi bị phê rồi đấy:D

Status
Không mở trả lời sau này.