Status
Không mở trả lời sau này.
Chi Hội Trưởng P.O.C
Re:ĐĂNG KÝ OFF-LINE RA MẮT OSFI NGÀY 8/5/2010

billnpn nói:
Các bác ra mắt hội đông vui quá. Chúc chi hội có 1 buổi tối thật vui vẻ & thành công

Em tiếc quá, tối nay có công chuyện gấp lại ko tham gia đựơc. Cho em thế chân đứa em mang quà tới cùng bác PARTS C.O.N chung vui cùng buổi tiệc nha. Mong các bác thông cảm & Tks các bác nhiều

@Chị Nắng: các em còn chưa cám ơn hết vì lòng nhiệt tình của chị mà. Chắc có sự nhầm lẫn gì đó, sẽ giải quyết ổn thoả thôi. Chị cứ an tâm enjoy cùng gia đình đi nha
Tiếc quá . Tính tối nay chị em mình bàn về vụ nhà chị luôn . :(

Hạng B2
8/9/09
168
0
0

Buổi offsite vui quá, tiếc là em về sớm không theo các bác tăng 2, tăng 3. Bác mimo nhờ up hình lên cho mọi người vắng mặt chiêm ngưỡng nhé :)

Hạng B2
21/3/11
118
3
0

Những bác đăng kí mà k đi có bị đóng phạt k nhở?

Hạng B2
8/9/09
168
0
0

phạt thì được mà quan trọng là có thi hành án được không nhỉ???

Hạng B2
21/3/11
118
3
0

Nhờ mợ Zên ni đi thu hộ là được chứ gì. hị hị

apo
Hạng C
9/12/03
773
38
28
42
Saigon

Cuối tuần rồi em bị mấy lão bên hội Offroad chuốc rượu rồi vứt lên xe chở thẳng vào rừng ép đi offroad nên vắng mặt đợt này. Em xin chịu hình thức kỷ luật vẫn đóng lúa đầy đủ :D Em sẽ chuyển cho BTC sớm.

Nôn nóng xem hình.

Hạng B2
8/9/09
168
0
0

Mợ Zeni đi thu hộ rủi nhiều hơn lành bác ơi

Hạng B2
8/9/09
168
0
0

vankhanhktpn nói:
banu nói:
phạt thì được mà quan trọng là có thi hành án được không nhỉ???
Thì bác túm mấy tài khoản mở ở chỗ bác ,trừ thẳng vào?
Bác này xúi em xâm phạm tài sản công dân nè, em chưa muốn bị thất nghiệp bác ui

Hạng F
20/1/10
5.849
7.280
113
www.viettranyen.com

Bác binharch, số tiền 300K của bác bên em đã nhận được rồi, em rất xin lỗi bác. Vậy là khi bác vừa chuyển lại có ai đó PM nói với em là vừa chuyển đấy nhé, nhằm lúc tiền vừa vô nên em tưởng của bác đó luôn rồi. Hình như có bác nào nói là tiền bị quay trở lại vì ghi sai số tài khoản của em, em ko nhớ là ai nữa, nếu em vô nick bác thì giúp em đi ạ. Giờ mà em phải kiểm tra tiếp xem đã ghi lộn sang nick nào nữa thì lâu lắm, ui nhức đầu quá .............:oops::([/:)]

@All: giờ đọc tờ Uỷ nhiệm chi của bác binharch mới thấy rõ ràng bác ấy có ghi nick, nhưng khi bank báo cho em thì cắt mất khúc sau chỉ ghi mấy chữ đầu "ĐÓNG TIỀN NỘP OFFLINE" thôi các bác ạ. Nên lần sau các bác đi ọp mà chuyển khoản thì chỉ cần ghi NICK thôi, đừng ghi gì ngoài NICK cả ko thì thủ quỹ check mệt luôn.
binharch nói:
Gửi mợ Náng kiêm tra giùm em:

default by Happy Holiday 2009, on Flickr

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.