Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam
Re:đang tìm sonata màu đen hay màu trắng .

polocdx nói:
đk 4/2011 màu xám chì bác ah , xe còn đẹp lắm , hồi sáng e có qua bên bác vynhan coi sonata màu trắng , nhưng khi e vào coi xe có lẽ e đi xe dream cùi nên bác trong salon nghĩ e ko có tiền nên cũng ko mặn mà lắm , e đi coi chiếc khác ngay chủ luôn , chứ ko e lấy cái xe sonata trắng đó rồi

Bác coi ngay chủ thì giá đó là thơm rồi, lái gom chắc cũng đè người bán 820- 830 và vào tay lái thế nào cũng phải 860 trở lên họ mới bán. Xe bác Vynhan nhìn hình đẹp nhưng coi kỹ em k kết lắm, ghế lái, ghế phụ mòn sờn hết trơn, cổ pô thì đỏ vàng khè chắc chạy đã khá nhiều mà đồng hồ ODO có hơn 8k :p, may nhờ cái thái độ salon chứ nếu không là bác định múc em đó với giá 880 á? :D

Last edited by a moderator:
Hạng B1
17/10/10
77
22
18
37

anacoda nói:
polocdx nói:
đk 4/2011 màu xám chì bác ah , xe còn đẹp lắm , hồi sáng e có qua bên bác vynhan coi sonata màu trắng , nhưng khi e vào coi xe có lẽ e đi xe dream cùi nên bác trong salon nghĩ e ko có tiền nên cũng ko mặn mà lắm , e đi coi chiếc khác ngay chủ luôn , chứ ko e lấy cái xe sonata trắng đó rồi

Bác coi ngay chủ thì giá đó là thơm rồi, lái gom chắc cũng đè người bán 820- 830 và vào tay lái thế nào cũng phải 860 trở lên họ mới bán. Xe bác Vynhan nhìn hình đẹp nhưng coi kỹ em k kết lắm, ghế lái, ghế phụ mòn sờn hết trơn, cổ pô thì đỏ vàng khè chắc chạy đã khá nhiều mà đồng hồ ODO có hơn 8k :p, may nhờ cái thái độ salon chứ nếu không là bác định múc em đó với giá 880 á? :D

tại e kết màu trắng . dg định trả khoảng 850tr là e lấy nhưng trong cái rủi có cái may , nhờ thái độ đó nên e ko phải tiếc nuối ,xe e chính chủ luôn bác ah . xe bác có lên đồ chơi gì chưa ? xe e thì chỉ có mỗi màn hình dvd và định vị thôi

Hạng B2
15/10/10
439
48
28

anacoda nói:
Đăng ký tháng mấy 2011 mà giá thơm thế bác? Em cũng vừa múc 1 em đăng ký 6/2010 mà 850 chai. Em thì k kết vì xe chạy đã hơi nhiều, mà bà cả em kết cái màu ghi vàng hơi hiếm nên em múc đại.
E thấy xe bác đi mí 9.000 km mà nhiều gì bác . K lẽ bác chủ xe tua đồng hồ ah ! Xe bác màu đẹp và độc lắm . Sài Gòn chỉ có một vài chiếc màu này thôi bác ah !
Polodx : Chúc mừng bác đã cưới được vợ 2 ah !

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Thanhtienauto nói:
anacoda nói:
Đăng ký tháng mấy 2011 mà giá thơm thế bác? Em cũng vừa múc 1 em đăng ký 6/2010 mà 850 chai. Em thì k kết vì xe chạy đã hơi nhiều, mà bà cả em kết cái màu ghi vàng hơi hiếm nên em múc đại.
E thấy xe bác đi mí 9.000 km mà nhiều gì bác . K lẽ bác chủ xe tua đồng hồ ah ! Xe bác màu đẹp và độc lắm . Sài Gòn chỉ có một vài chiếc màu này thôi bác ah !
Polodx : Chúc mừng bác đã cưới được vợ 2 ah !

Tua rồi bác ơi, người bán nói với em luôn, nhưng đem vào Bến Thành xem nói máy móc, khung gầm còn ngon nên em múc đại luôn.

@Polodx: Xe em rước về thấy có sẵn 3 màn hình kèm GPS Vietmap (02 gối đầu), kính dán phim, lót sàn, ngoài ra chả có gì. Vừa lấy cái calang của bác DUK ngoài HN về sơn gắn lên cho nó cá tính :D
Đây là vợ 2 và vợ 3 của em:
đang tìm sonata màu đen hay màu trắng .

Last edited by a moderator:
Hạng D
18/3/11
1.068
96
48
Sài Gòn HCM

Ha Sonata nói:
mrtupt nói:
Làm em K5 đi Bác, hehe! Em dzọt
Có K7 ko bác? có người kím mua nè.

Có luôn Bác! Bên em đang có 2 con, 1 xám ABT, 1 đen (cho em tư vấn tí, các Bác ném tội em, hii)

Hạng B2
15/10/10
439
48
28

E thấy xe đó rồi ! Nằm ngay phía trước Showroom phải không bác . Để bữa nào E qua bên bác chiêm ngưỡng E nó thử mới được .

Hạng C
3/12/11
666
777
93

Các bác có thể tư vấn cụ thể dùm e đc k,tình hình là em định lấy em sonata,chắc phải vay ngân hàng,tiền mặt thì có thể huy động đc nhưng hơi khó.Theo các bác thì nên vay ngân hàng hay k,hay là mua dứt luôn.Với giá sonata là 990tr,em trả góp trong 2 năm.Nếu trả cả vốn lẫn lời là 11tr 1 tháng và giảm lãi dần thì em định chọn vay vốn ngân hàng.Câu hỏi thứ 2 là sonata đi xa ok k mấy bác,e hay đi về wê,từ SG về Lâm Đồng.Thanx các bác nhiều

Hạng D
23/11/11
1.867
13
0

Xe này ngon,máy mạnh,option nhiều....mua lẹ để kịp 1/1 kìa...hihi

Hạng B2
15/10/10
439
48
28

oishi nói:
Các bác có thể tư vấn cụ thể dùm e đc k,tình hình là em định lấy em sonata,chắc phải vay ngân hàng,tiền mặt thì có thể huy động đc nhưng hơi khó.Theo các bác thì nên vay ngân hàng hay k,hay là mua dứt luôn.Với giá sonata là 990tr,em trả góp trong 2 năm.Nếu trả cả vốn lẫn lời là 11tr 1 tháng và giảm lãi dần thì em định chọn vay vốn ngân hàng.Câu hỏi thứ 2 là sonata đi xa ok k mấy bác,e hay đi về wê,từ SG về Lâm Đồng.Thanx các bác nhiều
Bác có thể gọi cho em , E sẽ tư vấn tường tận cho bác hiểu .