Tư Vấn Đầu Tư Đánh Bắt Xa Bời

Hạng B1
12/2/20
75
27
18
34
tp.hcm
Em xin chào mn trong OSG ah ...Em là newbie vừa tình cờ biết đến forum OSG ah
Nay xin phép đăng bài này để học hỏi thêm KN từ MN ah :D
Em thấy thị trường BĐS phân khúc đất nền ven biển khu vực Bình Định đang khá là sôi nổi
Còn các bác thì thấy sao ????

Hạng D
26/8/05
3.937
22.860
133
Em xin chào mn trong OSG ah ...Em là newbie vừa tình cờ biết đến forum OSG ah
Nay xin phép đăng bài này để học hỏi thêm KN từ MN ah :D
Em thấy thị trường BĐS phân khúc đất nền ven biển khu vực Bình Định đang khá là sôi nổi
Còn các bác thì thấy sao ????
Sôi nổi hả em?
Em là sales, bán dự án nào thì nói mịa ra cho rồi để Mod ban nick lẹ, mào đầu bài này cũ quá rồi em. :D

Hạng D
26/8/05
3.937
22.860
133
Anh ơi em mở topic này để có thêm kn thôi ... chứ có làm gì mà anh phans như đúng rồi vậy
Có phải em làm cho Danh Khôi, đang môi giới Nhơn Hội New City ngoài nớ, lên đây muốn rao bán hàng, nhưng giả bộ là chia sẻ, tìm hiểu thông tin dự án này không! :eek:

Hihihi... Xin lỗi em vì làm em mắc quai, trả lời đúng thì hớ, mà không phải thì không biết chia sẻ tiếp cái gì :D!

Giờ nhiều thằng sales xạo lồng quá, biết diễn đàn cấm quảng cáo nên trá hình vờ vịt này nọ..., nên anh nhạy cảm mà!

Hạng B1
12/2/20
75
27
18
34
tp.hcm
Có phải em làm cho Danh Khôi, đang môi giới Nhơn Hội New City ngoài nớ, lên đây muốn rao bán hàng, nhưng giả bộ là chia sẻ, tìm hiểu thông tin dự án này không! :eek:

Hihihi... Xin lỗi em nếu không phải nhá :D! Chả là vì giờ nhiều thằng sales xạo lồng quá, biết diễn đàn cấm quảng cáo nên trá hình vờ vịt này nọ...
dạ anh ơi chính xác đó em làm sale của Danh khôi . em để chữ DKR to đùng thế kia mà ... em có che giấu hay chào mời gì đâu mà a nặng nề với sale thế ah

• Haha
Reactions: tonyteo05
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
dạ anh ơi chính xác đó em làm sale của Danh khôi . em để chữ DKR to đùng thế kia mà ... em có che giấu hay chào mời gì đâu mà a nặng nề với sale thế ah
Sêu thì tốt hơn hết nên im lặng theo dỏi... nếu có cơ hội... thì bơm cũng ko ai thèm bắt bẻ nhưng hạn chế thôi.
Chứ mà làm quá thì sẽ gây phản cảm. Đặc biệt tránh tranh luận ttong lày!

Hạng B1
12/2/20
75
27
18
34
tp.hcm
Sêu thì tốt hơn hết nên im lặng theo dỏi... nếu có cơ hội... thì bơm cũng ko ai thèm bắt bẻ nhưng hạn chế thôi.
Chứ mà làm quá thì sẽ gây phản cảm. Đặc biệt tránh tranh luận ttong lày!
dạ em thanks anh Phèo

Hạng C
16/3/18
602
657
113
37
Mấy chú Sale nên lục lại xem từ đầu các thớt đang hot trong diễn đàn thì sẽ có thêm nhiều thông tin mà chứ lên đây hỏi anh rảnh mà trả lời cho

• Like
Reactions: TậpBơi@DKR