Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
À mà thôi. Chỉ cần gần trung tâm và lung linh là OK rồi bác nhỉ?
Môi trường
Môi trường
Môi trường

Ở cái nhà chục tỷ khu GV với căn hộ 4 tỷ Ba Son khác nhau lắm. Cái môi trường tiếp xúc hàng ngày, con cái chơi đùa, rồi bao nhiêu cơ hội phát triển kinh doanh nữa bác.

• Like
Reactions: ToànBDS and tuvan
Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
e thấy thế thôi vào đây hóng hớt chứ cũng đang kẹt lúa đâu có mua ở đây đâu bác hihi
Cảm nhận của bác quan trọng mà. Mình xem mình cảm. Có người chưa xem đã cảm. Rồi cũng có người chưa coi qua đã thấy không cảm :)

9 người 10 ý :)

Tập Lái
7/6/16
5
87
13
35
Cảm nhận của bác quan trọng mà. Mình xem mình cảm. Có người chưa xem đã cảm. Rồi cũng có người chưa coi qua đã thấy không cảm :)

9 người 10 ý :)
khách quan thì e thấy mua 3son để ở hoặc cho thuê thì quá ok
Còn mua để tăng giá thì e mua cổ phiếu của a Vượng ngon hơn :D

Tập Lái
1/7/16
10
240
28
khách quan thì e thấy mua 3son để ở hoặc cho thuê thì quá ok
Còn mua để tăng giá thì e mua cổ phiếu của a Vượng ngon hơn :D

Cổ phiếu Anh Vượng giờ cũng khó, giai đoạn đầu mới lên sàn còn ngon, giờ thì chỉ sóng lăn tăn. Ráng hóng khi nào anh VIC book lợi nhuận cái Central Park và cái Ba Son thì ngon phải biết.

Ba Son thì ngoài giá thôi, thì các thứ khác đều ổn. Môi trường, vị trí, kết nối, tiện ích... Tưởng tượng cảnh con của những cư dân trong đó có một môi trường lành mạnh, không gian và cảnh quan chuẩn là đã sướng rồi.

Thớt dành cho cư dân Ba Son thôi, nhưng đi ngang thấy rôm rã quá evào chào cái rồi đi ra, trở về với cái máng lợn của em hihi

Hạng D
28/2/16
1.271
9.931
113
Cổ phiếu Anh Vượng giờ cũng khó, giai đoạn đầu mới lên sàn còn ngon, giờ thì chỉ sóng lăn tăn. Ráng hóng khi nào anh VIC book lợi nhuận cái Central Park và cái Ba Son thì ngon phải biết.

Ba Son thì ngoài giá thôi, thì các thứ khác đều ổn. Môi trường, vị trí, kết nối, tiện ích... Tưởng tượng cảnh con của những cư dân trong đó có một môi trường lành mạnh, không gian và cảnh quan chuẩn là đã sướng rồi.

Thớt dành cho cư dân Ba Son thôi, nhưng đi ngang thấy rôm rã quá evào chào cái rồi đi ra, trở về với cái máng lợn của em hihi
Thoải mái em.

Công cộng mà. Nói thế né bị trảm thôi em :)

• Like
Reactions: duykhaihoan