Hạng B1
3/6/14
56
4
8
33
Focus thì chọn Goodyear ATM đi bác, giá cả phải chăng, vừa bền mà vừa êm nữa. Em dùng với con Civic ở nhà thấy được lắm, hỗ trợ phanh rất tốt, đặc biệt những lúc mưa gió thấy độ trơn trượt giảm hẳng.

Hạng B1
3/6/14
66
11
8
42
Focus thì chọn Goodyear ATM đi bác, giá cả phải chăng, vừa bền mà vừa êm nữa. Em dùng với con Civic ở nhà thấy được lắm, hỗ trợ phanh rất tốt, đặc biệt những lúc mưa gió thấy độ trơn trượt giảm hẳng.
Focus thì lốp theo xe là Goodyear sẵn rồi

Hạng B1
3/6/14
63
6
8
32
Cá nhân em thì thấy rất ổn với tầm giá phải chăng. Bộ Goodyear ATM đầu là thế hệ đầu tiên vẫn còn ồn một chút nhưng cực bám đường. Sau này em chuyển qua thế hệ 3 của ATM thì thấy độ ồn không còn đáng kể nữa. Vừa bền, vừa êm mà giá cũng mềm, 3 cái cộng lại quá áp phê với em rồi bác ạ.

cpu
Hạng B1
3/6/14
54
5
8
33
Hàng Goodyear ở Việt Nam chủ yếu sản xuất ở Thái Lan và Indo không à? Em hơi bất ngờ là ông già Zace Surf mà vẫn dùng được ATM cơ đấy

Hạng B1
3/6/14
63
7
8
44
Em cũng mới thay một bộ Goodyear ATM đây bác, em đang đi Ford Focus chủ yếu đi vòng vòng trong phố đôi khi chạy đi tỉnh các dịp cuối tuần. Lúc trước em dùng Mic bác à, công nhận là đi êm nhưng mà bị cái là mau mòn quá, em đi mới được chừng 3 vạn mà thấy rãnh lốp nông quá chừng. Em có nghe mấy lão bạn khuyên là chuyển qua dùng thử Goodyear ATM, vừa bền vừa êm mà giá cũng ổn, thế là sẵn làm luôn một bộ vì lúc trước Focus nhà em cũng từng dùng GY mà do ồn quá nên mới thay. Công nhận GY cải tiến dòng lốp này tốt thật, đi bám đường và vào phanh cực chuẩn, tay lái cũng thấy nhẹ hẳn. Lần này quay về dùng GY không uổng tiền tí nào cả!

Hạng B1
3/6/14
60
12
8
42
kì đó em mua xe nó cũng đi kèm dòng này, goodyear sản xuất, em chạy cũng được 3năm, thấy cũng ổn, đi trời mưa em thấy cũng như trời nắng nên không để ý lắm

Hạng B1
3/6/14
66
3
8
54
Vừa rồi em cũng thay lốp Assurance TrippleMax ở GY autocare, dịch vụ tốt lắm, ngồi trong phòng máy lạnh uống trà, xem xe qua camera rất chuyên nghiệp, lâu lâu ngắm mấy em tiếp tân xinh xắn nữa chứ

Hạng B1
3/6/14
66
3
8
54
Mình đang dùng lốp assurance triplemax của goodyear nè, đi bao bền, tháng trước có làm chuyến đi về Cà Mau mà thấy vẫn bình thường không sao cả, không biết tại lốp tốt hay do hên

Hạng B1
3/6/14
57
9
8
52
Em cũng đang định thay cặp lốp khác, vừa rồi đi về Thái Nguyên thăm các cụ xong muốn nát cặp lốp luôn, nhìn mà muốn nản các bác ạ

• Like
Reactions: lopxeoto
Tập Lái
3/6/14
32
5
8
33
Nhiều lúc đi xe, hư hỏng giữa đường, anh em có cách nào khắc phục nhanh xự cố về bánh hay lốp không ? cho xin tí kinh nghiệm