Tập Lái
2/4/20
1
7
0
28
Hi bác em phải lập nick mới để vào đây cmt với bác , sau những gì bác chia sẽ thì em thấy hiện tại cũng đúng nhưng vẩn thiếu 1 số chổ như sau
Em đã sử dụng audi a6 2 năm và hiện tại là audi q7 2019
Về a6 thì nó vẩn còn 1 lỗi nữa đó là hệ thống làm mát bằng dung dịch cái này bác có thể tham khảo thêm xe em đã được bảo hành miễn phí , ngoài ra a6 có thêm một cái nữa là chất lượng bố thắng bụi rất nhiều khiến mâm xe lúc nào cũng dơ
Nước sơn của audi về xe thì bt nhưng đặc biệt ở mâm vẩn rất tệ , xe a6 hiện tại đi được 110.000 có hiện tượng bị giật khi về cần số lui .
đây là chia sẽ của mình góp thêm vì mình cũng đang đi xe này
À mà audi q7 hiện tại mình đang đi thật sự ngon bác ạ tiết kiệm xăng mà lại thoáng khổ nổi cặp lốp theo xe củ chuối quá rất ồn phải thay michelin thì tốt hơn ghế cũng rất cứng phải ngồi 1 năm thì mới êm được góp vui với bác vậy

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
26/11/18
335
221
43
24
Hi bác em phải lập nick mới để vào đây cmt với bác , sau những gì bác chia sẽ thì em thấy hiện tại cũng đúng nhưng vẩn thiếu 1 số chổ như sau
Em đã sử dụng audi a6 2 năm và hiện tại là audi q7 2019
Về a6 thì nó vẩn còn 1 lỗi nữa đó là hệ thống làm mát bằng dung dịch cái này bác có thể tham khảo thêm xe em đã được bảo hành miễn phí , ngoài ra a6 có thêm một cái nữa là chất lượng bố thắng bụi rất nhiều khiến mâm xe lúc nào cũng dơ
Nước sơn của audi về xe thì bt nhưng đặc biệt ở mâm vẩn rất tệ , xe a6 hiện tại đi được 110.000 có hiện tượng bị giật khi về cần số lui .
đây là chia sẽ của mình góp thêm vì mình cũng đang đi xe này
À mà audi q7 hiện tại mình đang đi thật sự ngon bác ạ tiết kiệm xăng mà lại thoáng khổ nổi cặp lốp theo xe củ chuối quá rất ồn phải thay michelin thì tốt hơn ghế cũng rất cứng phải ngồi 1 năm thì mới êm được góp vui với bác vậyView attachment 2175033View attachment 2175031
Bố thắng bụi nhiều do bố than thôi bác, mà bố than là tốt nhất r, trc em đi bim ra còn nhiều hơn.Nước sơn ở mâm thì tệ thật bác , còn cái nước làm mát thì em chưa bị. Cảm mơn bác đã chia sẻ nhé :p

Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
Xe Audi cảm giác lái nó khá trung tính. Nhưng thiết kế thì ko thể chê lẫn vào đâu đc. Mang nét thanh lịch hiện đại, sang trọng mà lại rất audi... quan trọng là đi Audi ít đụng hàng như Mer hay Bmw nhiều như quân Nguyên. Vote 1 like cho A6.
P/s: nếu bác chủ thích thì upgrade lên A6 mới 2019 , nội thất quá đẹp ko thể chê dc. A7 rất đẹp nhưng đắt quá mà ngồi phía sau hơi chật, ko sướng = A6

Đánh giá Audi A6 2018 sau 2 năm và 13.000km sử dụng

Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
xe em toàn tự rửa, dùng khăn fiber nên ko bị xước xoáy
đặc điểm khăn fiber là ko dùng lau mặt được. Vì nó có độ bám dính rất cao, nên rất khó lau mặt
View attachment 2175263
M chỉ dùng loại fiber 3m thôi, lau nội thất là chính
Còn xe thì ra ngoài rửa

Attachments

• Like
Reactions: Audi a6 2018