Tập Lái
12/8/16
32
17
8
31
Nhìn xe mà thèm, thấy em nó trong dạng giá rẻ mà ngon nhất rồi, hôm bữa đọc qua bài phân tích xe ford ecosport của bên đánh giá xe h qua đây gặp bác review nữa thấy muốn sắm liền một chiếc

Tập Lái
29/6/16
43
16
8
35
Giá này thì vầy là tốt rồi. Không đòi hỏi hơn được nữa đâu. Lúc đầu cũng định lấy em này, nhưng bà cả ko cho nên chuyển qua mazda :D

21/9/11
1.659
31.121
113
Xe em lấy từ giữa tháng 6 đến bây h cũng đã đi 12000 như bác chủ.... :3dcuoigif:
Đánh giá khách quan là với giá tiền đó Eco là một sự lựa chọn hợp lý :3duongbiahutthuoc:
Xe nào cũng có những cái hok vừa ý, Nếu bác nào có dự định lựa chọn Eco bỏ qa được mấy cái lỗi sau đây thì ok :)
Tiếng lốp xe và bô xe vọng vào khá ồn
Xe đi dễ bị hụt ga đi cứ giật giật, giống như mình đạp côn kg sát ( cái này thì trị đc mún thì mấy bác tự reset Ecu tại nhà hoặc vào hãng )
Đồ nhựa dễ bị kêu, xe của em( và xe ông anh cũng vậy ) chạy đường xấu là toàn bị kêu rè rè ngay bên taplo phụ, kiếng bên phụ cũng bị kêu, giống như là bị hở ron kg giữ chắc, nói chung là rất nhứt đầu e đi hãng làm hoài mà kg hết :((
Máy lạnh đi một thời gian khi vừa khởi động sẽ tỏa ra 1 mùi hôi, khoảng 3p sau sẽ hết
Mấy cái nội thất bên trong dễ bị trầy nhìn rất xấu
Đèn mờ căm :D
Em chỉ mới cảm nhận đc nhiêu đó, nhưng đối vs em Eco vẫn là 1 sự lựa chọ hoàn hảo :))

Bác này nói rất chính xác! Hơn 6 tháng em đi 30.000km nên thấy chiếc xe này vẫn khá tiện dụng dù có 1 số chi tiết không hoàn thiện như trên. Thêm vào đó tiếng xe và quạt gió quá ồn. Khi đậu "rên" lên từng hồi làm cho những người xung quanh giật mình.