Hạng D
1/10/05
1.314
5.790
113
Hồ Chí Minh city
b
Em có thắc mắc bác chủ ơi. Sao hình ảnh từ camera sau bị ngược vậy bác (trong clip các chữ và chi tiết trên bảng hiệu đều bị ngược)?

Bị ngược là do em chỉnh chế độ nhìn phía sau màn hình cho thuận mắt, kết hợp làm gương hậu gốc rộng luôn bác :D nếu không thích có thể chỉnh lại là thấy chữ ko bị ngược, nhưng khi nhìn trên màn hình của máy thì lại bị ngược

• Like
Reactions: minhtv2000
Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Vẫn còn nhiều sự lựa chọn khác hấp dẫn hơn..Hãng này e nghe đồn có loại cam mới có tính năng nhận biết sóng bắn tốc độ trong vòng 500m.Còn theo như bác chủ giói thiệu và qua nhiều loại cam e từng chơi thì dòng này giá quá cao so với tính năng đang có.
Xu thế mới cần dựa trên: chip mới,chất lượng video 2K.WIFI,GPS.độ rộng góc quay.lọc kính.hỗ trợ 128G

• Like
Reactions: cuteolenpho
Hạng B2
10/1/12
329
1.005
93
Xài con Xiaomi Car Cam rẻ, bao bền, rẻ 1,4tr 1 con. Mua luôn 2 con trước sau cũng chỉ 2,8 tr.

Tập Lái
7/7/15
0
7
3
Vẫn còn nhiều sự lựa chọn khác hấp dẫn hơn..Hãng này e nghe đồn có loại cam mới có tính năng nhận biết sóng bắn tốc độ trong vòng 500m.Còn theo như bác chủ giói thiệu và qua nhiều loại cam e từng chơi thì dòng này giá quá cao so với tính năng đang có.
Xu thế mới cần dựa trên: chip mới,chất lượng video 2K.WIFI,GPS.độ rộng góc quay.lọc kính.hỗ trợ 128G

Chào bác, hiện tại bên em đang có sản phẩm Camera hành trình oto công nghệ 4K kết hợp w Action Camera dành cho các bác đi phượt và lặn biển v.v... dành cho các bác thích tiếp cận công nghệ mới.
Website: Polaroidvn.com
Cám ơn ý kiến của bác :)

Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
:3dbuonngu: Bác chủ kiếm hàng nào ko phải của Tung Cẩu mà tầm 5tr trở xuống giới thiệu cho ae đê

Hạng B2
11/9/15
102
2.336
93
Hàng Mỹ mà nghe tên cty phân phối "Công ty Chang Jiang nhập khẩu " giống Taiwan hay Tung Của quá. Cái này Mỹ được bao nhiêu % vậy bác chủ?

• Like
Reactions: cuteolenpho
Tập Lái
7/7/15
0
7
3
Hàng Mỹ mà nghe tên cty phân phối "Công ty Chang Jiang nhập khẩu " giống Taiwan hay Tung Của quá. Cái này Mỹ được bao nhiêu % vậy bác chủ?
công ty Việt Nam 100% nha bác :) chủ người hoa đó mà