Hạng B2
18/1/17
445
327
63
Em thấy cũng bình thường thôi, siêu cấp thì hơi quá.

Hạng C
12/6/09
844
7.476
93
Camera siêu cấp nên giá siêu mắc là đúng rồi.

Tập Lái
29/3/17
2
1
3
33
Sẵn tiện các bác cho em hỏi, em định lắp camera hành trình, ngân sách dưới 4 triệu, các bác tư vấn giúp em cam nào đầy đủ tính năng, 2 cam trước sau, độ bền ổn ổn được không ạ? Trên thị trường giờ loạn quá, review với quảng cáo lẫn lộn, chả biết đường nào mà lần.

• Like
Reactions: A4.
Hạng B1
28/11/16
65
46
18
44
Em đọc 4 trang mà chưa hiểu gì luôn.
Quá trời nhãn hiệu.
Xe em bán tải thì gắn loại nào được hả các Anh. Vừa tốt vừa bền vừa đầy đủ nhưng đừng quá đắt nhe.
Xin chỉ giáo ạ

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Quảng cáo hay quá, em xài CHT tàu khựa 800k cũng 5 năm rồi nên mấy thông tin này tham khảo cho vui, tầm 5 triệu cũng có cái xịn đầy đủ chức năng rồi cần gì phải phí tiền quá như vậy.
Khả năng cao là giá có 5tr thôi, nhưng shop bán 13tr :))

Tập Lái
8/1/14
2
5
3
30
Lúc trước em cũng đã nghiên cứu camera hành trình khá đắn đo khi mua.. Sau khi e tham khảo và phân tích 2 dòng BLACKVUE và IROAD đều của HQ thì cam hành trình em vẫn đánh giá IROAD cao hơn tại thời điểm hiện tại.. Lí do mẫu thiết kế mới của blackvue ko cứng cáp bằng model cũ và chip cảm biến sony đã giảm xuống còn 2.1.
So với dòng bác chủ đánh giá thì con IROAD T10 có hết từ night vision , ADAS, FULL HD trước sau, góc quay cũng rộng hơn với cam trước 155 độ. chưa kể cảm biến SONY EXMOR SENSOR 2.4 cả trước lẫn sau, xem qua app trên điện thoại di động.
Với vài dòng xe như dòng xe Eco Sport luôn có điện thì cam sẽ auto ngắt khi điện áp bình ắc quy xuống thấp... tính năng khá hay ko biết cam 13tr của bác chủ có ko.
Còn mấy cái tự động format thẻ nhớ thì giờ cái nào chả có ..
giá em mua con IROAD T10 là 9tr full option.. có thể cao hơn các dòng khác. nhưng em nghiên cứu về thông số so với các dòng khác thì e chấp nhận.. Còn dc tặng cả cái sạc điện thoạim IPAD 3.1A ..
có dòng thấp hơn là IROAD V9 thì phải.. cấu hình y chang chỉ ko có cái màn hình thôi.. giá 7tr8 nhưng em đôi khi muốn xem trực tiếp nên chọn dòng có màn hình...

Em xin bổ sung clip ban ngày :
Ban đêm :

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
5/7/16
1.953
13.817
113
kinh khủng cái ja' và tính năng

e xài HP F210, loại cổ lỗ nhất trong các loại các bác nêu ở trên.
đầy đủ tính năng "cao cấp", vẫn có emergency video khi va chạm, khởi động cùng lúc start engine, thẻ nhớ cũng tự reset, cảnh báo tốc độ, GPS, đủ thứ =))
Buổi tối thì Cam k đẹp = các cam bjo`, cũng phải, dashcam của 3 năm về trước, giá $100 ebay

• Like
Reactions: camerahanhtrinhoto