Hạng B2
24/6/17
125
2.513
93
Dis 7
Bác chủ cũng hài hước. Chê bên cosmo kẹt xe bụi bặm mà không thấy cái Luxcity bên HTP đường vào nhỏ, vị trí thì gần cây cầu PM. Bên cosmo thì có khu công viên mát mẻ phía sau, môi trường sống nói thật hơn hẳn. Không rõ cháu anh học trường gì, nếu học TDT thì xuống khu nhà bè NHT cho tiện đi học.

• Like
Reactions: bre0312
Tập Lái
11/6/18
20
3
3
34
Bác chủ cũng hài hước. Chê bên cosmo kẹt xe bụi bặm mà không thấy cái Luxcity bên HTP đường vào nhỏ, vị trí thì gần cây cầu PM. Bên cosmo thì có khu công viên mát mẻ phía sau, môi trường sống nói thật hơn hẳn. Không rõ cháu anh học trường gì, nếu học TDT thì xuống khu nhà bè NHT cho tiện đi học.
khu lux city mình chưa qua xem, chỉ mới đọc trên internet. nghe bảo nó cũng sang chảnh gì thôi, mà thấy mức giá mấy bạn môi giới chào thì nhà em cũng nuốt k nổi rầu :))))

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
e có khách gửi bán và cho thuê officetel Luxcity Q7, bác nào qt inb e nha :p

Tập Lái
2/5/18
48
15
8
33
Cô em đang tính mua căn hộ ở Quận 7 cho con ở đi học, ngó quanh các dự án đã bàn giao em thấy có Lux City, mà k rõ chất lượng căn hộ ở đây như thế nào. Anh, chị có thông tin hoặc đã ở đây có thể chia sẻ thêm giúp em không ạ
sao bác không ngâm cứu thử cái golden kế đó đang bàn giao nhà, chất lượng tốt, chủ đầu tư biết lắng nghe ý kiến cư dân

Hạng B2
24/6/17
125
2.513
93
Dis 7
khu lux city mình chưa qua xem, chỉ mới đọc trên internet. nghe bảo nó cũng sang chảnh gì thôi, mà thấy mức giá mấy bạn môi giới chào thì nhà em cũng nuốt k nổi rầu :))))

Vậy qua xem rồi tự rút ra nhận xét anh ơi. Hoặc anh xem mấy dự án của hưng phát star gần đó cũng được đấy.