Bạn đánh giá thế nào về chất lượng dịch vụ bán hàng và chăm sóc khách hàng của BMW Sài Gòn ?

• Xuất sắc

Bình chọn: 1 1,0%
  • Tốt

Bình chọn: 4 4,0%
  • Khá

Bình chọn: 3 3,0%
  • Trung Bình

Bình chọn: 42 41,6%
  • Kém

Bình chọn: 51 50,5%

• Total voters
    101
  • Poll closed .
Hạng B2
9/11/13
276
152
43
Người nhà em (nữ) mang xe bảo dưỡng định kỳ , tiện thể bảo hành chính hãng ở EA PMH. Vài ngày sau thấy đèn sương mù sáng có 1 bên, gọi báo cho kỹ thuật. Tất nhiên các anh ấy bảo mang xuống kiểm tra, do trước đó có tháo cản trước ra sơn lại vì cọ quẹt. Tháo cản ra, gắn giắc cắm lại, hết 1 buổi. Đèn sáng ngon lành cả 2 bên, hoan hô dịch vụ EA.
Vài ngày sau, chủ xe thấy bật công tắc các kiểu mà không tắt cái đèn sương mù này được, gọi kỹ thuật. Tất nhiên các anh ấy lại bảo mang xe xuống kiểm tra. Từ 9g sáng, làm thủ tục - đưa vào xưởng - đến 14g là xong. Nguyên nhân do hôm trước các anh ấy bật chế độ daylight, chỉnh off thì bật tắt bình thường. Hoan hô dịch vụ EA.
Em chỉ thắc mắc là sao các anh kỹ thuật không ngồi lên xe kiểm tra ban đầu, chỉnh tắt cái menu, khỏi cần làm thủ tục, khách hàng không mất cả buổi chờ đợi nhỉ? Hay là nên trách khách hàng nữ, chỉ biết lên xe , đổ xăng và chạy?
Xin lỗi, cho em chửi thầm rất tục cái cách xử lý của Euro Auto, nhà phân phối chính hãng nhãn hiệu BMW và MINI tại Việt Nam. Em nói người nhà lần sau nên đổi qua hãng xe Đức khác.
Ráng chịu đựng đi bác, chờ hết bảo hành đem ra ngoài làm đỡ phải ức chế.

Hạng B2
17/10/14
152
217
43
Đọc còm của các bác mà hết hồn với dịch vụ của EA, vậy có bác nào biết bên ngoài chỗ nào OK mách tui với, xin cám ơn các bác

• Like
Reactions: GLK250AMG
Tập Lái
31/1/17
3
1
3
43
Độc quyền sinh ra thối nát dù là trong lĩnh vực nào

Tập Lái
13/4/17
10
1
1
33
mình thấy dịch vụ sau bán hàng khá là kém. mặc dù rất thích dòng BWM. Mong rằng đc cải thiện tốt. Chứ không thì khó giữ đc khách lắm

Hạng D
18/7/11
1.004
4.778
113
Q7
cách bán hàng cũng rất kỳ lạ, hy vọng sau cuộc khảo sát này thì .. Ơ Rô không còn độc quyền phân phối BMW nữa :3dquaytay:
Xong. Bmw đã đc chuyển giao cho anh Hải sau khi đọc thớt này :)