Tập Lái
27/2/17
7
3
3
35
ủa bác, Cap được giảm 100 tr luôn ah, giá sao tốt quá vậy.
Em nghe sale bán xe cho e nói vậy. Vì e đặt cọc orl rồi. Mà giờ có vẻ như orl bị gì đó ko bán ra dc hay sao ý. Họ báo là sẽ giảm 100tr thay vì 24tr cho ai đã đặt cọc orl

Hạng D
8/5/16
2.226
5.958
113
Em nghe sale bán xe cho e nói vậy. Vì e đặt cọc orl rồi. Mà giờ có vẻ như orl bị gì đó ko bán ra dc hay sao ý. Họ báo là sẽ giảm 100tr thay vì 24tr cho ai đã đặt cọc orl
GM chơi đẹp dữ vậy hả bác? Hay có tính luôn tiền phạt cọc vô luôn rồi?

Tập Lái
27/2/17
7
3
3
35
E vừa ký xong hđ bác ạ. Xác xe tính cả dàn lạnh gắn thêm là 830 . Tính ra rẻ hơn dc hơn 50. Cuối tuần tới e đi nhận xe. Tính ra giá này rẻ hơn con innova G. Nên e múc luôn ko cần nghĩ

Hạng D
8/5/16
2.226
5.958
113
E vừa ký xong hđ bác ạ. Xác xe tính cả dàn lạnh gắn thêm là 830 . Tính ra rẻ hơn dc hơn 50. Cuối tuần tới e đi nhận xe. Tính ra giá này rẻ hơn con innova G. Nên e múc luôn ko cần nghĩ
Cap form 2016 hay 2017 vậy bác?
Chúc mừng bác nha!

Tập Lái
26/9/14
41
16
8
33
Mấy điểm kia em ko biết chứ cái khoản máy lạnh bác ngồi trong RR mà lấy gió trời còn ngửi mùi mắm nữa huống chi xe này, vãi bác.
cũng tùy dòng xe nhé bác, em đang dùng merc E , bình thường luôn lấy gió trời nhưng không bị hôi như bác tưởng . mấy khu vực làm mắm e vẫn đi qua suốt . còn RR e chưa được ngồi nhưng nghĩ chắc không thua merc E đâu

Hạng D
9/12/14
1.317
1.036
113
cũng tùy dòng xe nhé bác, em đang dùng merc E , bình thường luôn lấy gió trời nhưng không bị hôi như bác tưởng . mấy khu vực làm mắm e vẫn đi qua suốt . còn RR e chưa được ngồi nhưng nghĩ chắc không thua merc E đâu
EM CHẮC CHẮN LÀ BÁC ĐÚNG. RR KO THUA MERC E !!!!

• Like
Reactions: duchuy147258
Tập Lái
24/2/16
12
8
3
42
Ah
ah cái mt em nhầm tưởng là bác hỏi ltz. Bản MT thì đúng như bác trên nói. Mà e mới nghe thông báo là có trục trặc gì đó bên nhà máy nên xe ko về kịp và cunhx chưa biết khi nào về( thời hạn giao xe trong hđ là giữa tháng 3) nên họ sẽ giảm cho e 100tr nếu đổi qua cap. Theo các bác là e nên thêm tiền đổi ko?

Hi Hieuhodl,

Bạn có thể chụp hình gởi giúp mình hợp đồng đã giảm 100T cho Cap để mình thương lượng với đại lý bên mình được không? Họ chỉ giảm cho mình 60T à.

Thanks

Tập Lái
28/11/14
18
9
3
37
E cũng đặt orlando và cũng được sale báo giảm 60 tr nếu chuyển sang cap. Vậy của cụ chính xác là 60 hay 100 ah? Để e còn thương lượng với sale

giảm như vậy là Cap 16 nha bác, Cap 17 vẫn giữ nguyên KM 30tr ạ :)
Form Cap 17 đây bác View attachment 624778
Form Cap 17 và 16 khác nhau điểm nào vậy cụ? Về option có gì khác nhau không ạ. Em cám ơn

Hi Hieuhodl,

Bạn có thể chụp hình gởi giúp mình hợp đồng đã giảm 100T cho Cap để mình thương lượng với đại lý bên mình được không? Họ chỉ giảm cho mình 60T à.

Thanks

Bác cũng đặt orlando và sale nói nếu chuyển sang cap sẽ giảm 60 T ạ? Em cũng đc nói như thế? Nhưng vấn đề ở đây e k biết là do GM đền cho mình hay là giảm giá chung tất cả khách hàng

Hạng D
9/12/14
1.317
1.036
113
E cũng đặt orlando và cũng được sale báo giảm 60 tr nếu chuyển sang cap. Vậy của cụ chính xác là 60 hay 100 ah? Để e còn thương lượng với sale

Form Cap 17 và 16 khác nhau điểm nào vậy cụ? Về option có gì khác nhau không ạ. Em cám ơn

Bác cũng đặt orlando và sale nói nếu chuyển sang cap sẽ giảm 60 T ạ? Em cũng đc nói như thế? Nhưng vấn đề ở đây e k biết là do GM đền cho mình hay là giảm giá chung tất cả khách hàng
Cap 16 và 17 chỉ khác nhau ở 2 điểm mà em xin gửi hình chụp từ văn bản của nhà máy GM cho a tham khảo nhé.
Và em chắc chắn với anh là nếu anh chuyển từ hợp đồng Orlando quaCaptiva: ANH SẼ ĐC GIẢM 100T, nếu bây giờ mới kí mua CAP 16 thì sẽ chỉ giảm đc 60T. Cho nên anh binbo2012 phía trên ko cần tham khảo đâu :)

• Like
Reactions: Kiet_xu